มันลื้อยังไงหรอครับ ใครทราบบอกผมที จะเปลี่ยนวิทยุ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jimmy Steve Rogers, 18 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    มันลื้อยังไงหรอครับ ใครทราบบอกผมที จะเปลี่ยนวิทยุ

1. ถอดที่ครอบเกียร์ออกตรงที่จุดบุหรี่จะมีน๊อต 2 ตัวแล้วตรงวิทยุข้างบนจะมีน๊อตอีก 2 ตัวเสร็จแล้วค่อยๆแกะจากข้างล่างขึ้นข้างบนลืมไปถอดลิ้นชักใส่เหรียญก่อน พอหน้ากากหลุดออกมาก่อนถอดปลั๊กไฟฉุกเฉินกับปลั๊กที่จุดบุหรี่ครับ

วิทยุแบบนี้หายากแล้วนะครับ เข้าขั้นเรโทร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้