พี่ๆคับพอดีผมดึงปลั๊กหัวเทียนออกแล้วเจอนั้นมันเครื่องเต็มรูหัวเทียนสูบที่1เต็มรูเลยอะคั...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ใอ่หนวด 'จิ๋มมม, 18 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับพอดีผมดึงปลั๊กหัวเทียนออกแล้วเจอนั้นมันเครื่องเต็มรูหัวเทียนสูบที่1เต็มรูเลยอะคับ แต่สูบอื่นไม่เป็นอะไรแห้งปกติอะคับ อยากรู้ว่ามันเป็นเะราะอะไรอะคับ แล้วมันจะเป็นอะไรไหมคับ

1. ซีลยางเบ้าหัวเทียนรั่ว

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของแท้ตัวละ 200 บาท

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เปิดเปลี่ยรแล้วแนะนำเปลี่ยนยกชุด

4. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    เปิดฝาครอบแล้วเเนะนำให้เปลี่ยนซีลฝาวาล์วซีลสี่เหลี่ยมด้วยคับจะได้จบที่เดี่ยว

ผมเคยซื้อ200บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้