ชาร์ปละลาย ช่างบอกค่าเสียหาย10 k เลยหรอ ถ้าเปลี่ยนแต่เครื่องเท่าไรคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tum Yuranan, 14 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tum Yuranan

Tum Yuranan Guest

0
    0
    0
    ชาร์ปละลาย ช่างบอกค่าเสียหาย10 k เลยหรอ ถ้าเปลี่ยนแต่เครื่องเท่าไรคับ

2. เครื่องเดิมคาบูหรือหัวฉีดครับ

3. ถ้าซ่อมหมื่นนึงยกเครื่องใหม่เลยน่าจะดีกว่าครับ

4. ยกเครื่องใหม่ดีกว่าจบแบบไม่เจ็บ แก้ชาร์ฟงานยาวเจ็บแบบไมจบ

5. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ชาปละลายต้องเชคข้อเหวี่ยงกะก้านอิก ไม่เปิดไม่รุ้

6. Tum Yuranan

0
    0
    0
    วางเครื่องเท่าไรคับ

7. ถ้าเปิดดูแล้วอาจจะไม่ใช่แค่ชาร์ปอ่ะดิ ชาร์ปจะละลายได้มันต้องมีสาเหตุ โอเวอร์ฮิต หรือน้ำมันเครื่องขาด หรืออื่นๆอีกมากมาย แก้ให้จบยาก

8. Tum Yuranan

0
    0
    0
    ปั้มน้ำมันเครื่องไม่ขึ้น ไฟน้ำมันเครื่องโชว์

9. Phubet Phiuon

Phubet Phiuon Guest

0
    0
    0
    ชาปละลายมาจากสาเหตุอะไรครับ

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ทำกันจริงๆผมว่ามี 15000+-

11. กว่า ครับ หมื่นกว่าแน่นอน

12. เจ็บเยอะหน่อยครับ สู้สู้ครับ

13. ผมฝาแตกยังหมดตั้งสี่หมื่นกว่า...อิอิ

14. Tum Yuranan

0
    0
    0
  15. ผมมีชุดข้อชุดก้านสภาพใหม่กริ๊บ...สนใจโทร0892774712

16. มีเครื่องอยู่นะพี่ื สนใจไปทำอะไหล่ทักมานะ

17. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    วางเครื่องยุ่นเอาคับเชื่อผมสิ ใช้กันยาวๆ เจ็บที่เดียวจบๆ

18. Tum Yuranan

0
    0
    0
    ขอสอบถามอีกครั้งครับ เดิมของผมเป็นเครื่อง ga16 คาบู แต่ช่างบางคนบิกจะเอาga15 หัวฉีดมาใส่ ทำไมไม่เอาga16หัวฉีดมาใส่ งง สรุปแล้วใส่เครื่องตัวไหนกันแน่

19. 16. ที่ญี่ปุ่นหายากครับ

20. Tum Yuranan

0
    0
    0
    อันนี้ใส่ได้ไหมคับ

21. มุงอะไรกันหรา?

ชาปละลายผมนิแก้มาแล้วไม่จบสักที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้