ตอนแรกคิดว่าตัววัดน้ำมันมีปัญหาเลยลองดูดนำ้มันออก.ขีดกว่าๆ.มันเยอะขนาดนี้เลยรึ20กว่าลิต...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เทิดศักดิ์ บุญพามา, 5 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนแรกคิดว่าตัววัดน้ำมันมีปัญหาเลยลองดูดนำ้มันออก.ขีดกว่าๆ.มันเยอะขนาดนี้เลยรึ20กว่าลิตร555

1. เต็มถังก็กี่ลิตรอะครับพี่

2. ของผมถ้าเข็มอยู่ขีดล่างถ้าเติม500ได้ประมาณ18ลิตร เข็มจะขึ้นขีดกลางพอดี เคยเติมเต็มถังน่าจะ40ลิตรอ่ะครับ

3. ตอนดูดน้ำมันเปิดสวิทย์กุญแจป่าว ต้องมีไฟเลี้ยงหน่วงเวลานิดๆ

4. ตรวจเช็คลูกลอยครับ

5. Neo Neo

Neo Neo Guest

0
    0
    0
    เข็มแค่นี้ ผมกล้าไปอีก250กม.

วิ่งได้122โลแล้วยังไม่หมด 555 น้ำมันสำรองที่ใส่แกลลอนใว้ยุบไปเยอะแล้ว แฮะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้