วันนี้ตั้งจัยไปหาพี่ที่เปนช่างอยุ่สมุทรสงคราม แต่ไปได้นิดเดียวปันหาเกิด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บีไอ อาร์ดี, 13 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ตั้งจัยไปหาพี่ที่เปนช่างอยุ่สมุทรสงคราม แต่ไปได้นิดเดียวปันหาเกิด รถดังเวลาหมุนพวงมาลัย บังคับยาก เลยแวะอู่ในตัวเมืองดู ปรากฏว่า โดนไปเท่านี้

1. เจ็บครั้งนี้ผมว่าคุ้มคับรถออกมาขับนิ่ม ปล่อยมือขับวิ่งตรงเป๊ะ ไม่กินข้างเลย

2. ดีกว่าอู่เดิม เจ็บแต่ไม่จบแถมได้แผลเพิ่ม

3. ราคาโดยรวมก็ ok ครับ ติดซ่อมโช้คอย่างเดียว แพงเกินราคานี้ได้โช้คยุ่นสวย ๆ เลยอ่ะ

4. เค้าบอกว่าโช็คเปลี่ยนแกนใหม่ เพราะแกนเก่าคดคับ

5. ราคา ok อยู่นะ

6. ผมก้ว่าอุ่นี้โอเคคับ ดีกว่าอู่เดิม แพงด้วย ไม่จบด้วย

7. ใอ้ลูกปืนโช้คนี่อยุ่ตรงใหนครับ

8. โช้คเชียงกงเก่ายุ่นสวยๆคู่ละ2000จบครบทุกอย่าง

9. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    โช้ค 900฿ /คู่ รับหยุด

10. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    อย่าลืมตั้ง0ด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้