งานจะเข้าไหมน้อ พี่คะ เมื่อวานส่งกุ้งขากลับ พวงมาลัยสั่นแบบดึงๆเหมือนยางแบน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศรินรัตน์ โชติทยาวัฒน์, 13 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    งานจะเข้าไหมน้อ พี่คะ เมื่อวานส่งกุ้งขากลับ พวงมาลัยสั่นแบบดึงๆเหมือนยางแบน ขับแทบไม่ได้นึกว่ายางแบนจอดดูก็ไม่แบนแบบนี้เป็นอะไรคะขอคำตอบด้วยค่ะ

1. Shawwal Jeerasak

Shawwal Jeerasak Guest

0
    0
    0
    ของผมสั่นเหมือนยางบวมสุดท้าย ลูกปืนแตกครับ

2. Ko Kosol

Ko Kosol Guest

0
    0
    0
    ผมเคยยางบวมกับยี่ห้อดีสโตน. สั่นจนพาน็อตล้อขาดไป1ตัว ไม่งั้นก็น็อตครายครับรอเช็ดดูครับ

3. Att Attakit

Att Attakit Guest

0
    0
    0
    รถผมตึงๆหนักๆ เวลาเลี้ยว น้ำมันเพาเวอร์หมด สายพานหย่อน ตรวจ2อย่างนี้หายครับ

4. ยางบวมคับ

5. สรุปได้ ยางสึกกินถึงรวดเลย

6. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ตั้งศูนย์ ถ่วงล้อด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้