กล่องหลักเสีย...พอมีแนะนำบ้างมั้ยคับ?

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กิตติพงษ์ พรมมาโฮม, 12 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    กล่องหลักเสีย...พอมีแนะนำบ้างมั้ยคับ?

1. Vee Thai

Vee Thai Guest

0
    0
    0
    ซ่อมได้ครับ

2. Do Ng

Do Ng Guest

0
    0
    0
    ผมมีของGA16DE เป็นเครืองรุ่นไหนครับ

3. Taothong Sukree

Taothong Sukree Guest

0
    0
    0
    มีของ GA15 ครับ

4. Vee Thai

0
    0
    0
    ถ้าเบอร์ไม่ตรงก็ใช้ไม่ได้ครับ

5. ดูตรงไหนคับ พอดีพึ่งได้รถมาคับ

6. Vee Thai

0
    0
    0
    อยากทราบรายละเอียด0956018212ครับ

7. มีของ GA16 ส่งต่อ 1000 ครับ ของอยู่เขาย้อย

8. ซ่อมได้แต่ไม่เหมือนเก่าคัฟอาจจะแรงขึ้นนิดๆติดตีนหน่อยๆ

กิตติพงษ์ พรมมาโฮม ของปล่อยให้ท่านอื่นแล้วนะครับเพราะเขาโอนค่ากล่องมาก่อนเมื่อคืนนี้
    #โอนก่อนได้ก่อน
    #โอนช้าได้ช้า
    #ไม่โอนไม่ได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้