รถวิ่งได้เเค่4เกียร์พอเข้าเกียร์5ปุปรถไม่วิ่งมีอากาศเหมือนเฟืองรูดเลยวิ่งไม่ได้เกิดจากส...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นรินทร์ เเสงงาม, 9 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    รถวิ่งได้เเค่4เกียร์พอเข้าเกียร์5ปุปรถไม่วิ่งมีอากาศเหมือนเฟืองรูดเลยวิ่งไม่ได้เกิดจากสาเหตุอะไรครับช่วยตอบหน่อย

1. ยังไม่ได้รอบที่จะต้องใส่5รึเปล่า

2. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    เฟืองเกียร์ 5 ไปแล้วน่ะครับ อาการยอดฮิต

3. เกียร์ห้าหลุด อาการปกติของรุ่นนี้ครับ ก็วิ่งสี่เกียร์ไปก่อนอย่าไปฝืนใส่เกียร์ห้าหละ ส่วนเรื่องซ่อมเดี๋ยวมีคนมาตอบ

อยุ่ใหนครับ รับทำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้