เครื่องb16พร้อมเกียร์เท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pawat Chompikul, 9 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pawat Chompikul

Pawat Chompikul Guest

0
    0
    0
    เครื่องb16พร้อมเกียร์เท่าไหร่ครับ

2. b16 ราคามันแรงเอาเรื่องอยู่นะครับ ยิ่งถ้าเทคใหญ่ด้วยแค่เครื่องก็ซื้อ NV ได้คันนึงแล้วนะครับ

3. b16 เครื่องของฮอนด้านะครับ แปลงทุกจุด พิมพ์ผิดรึปล่าว

4. Pawat Chompikul

0
    0
    0
    ผมอาจพิมพ์ผิดครับเครื่องnvตัวหัวฉีดครับ มันลงท้ายด้วย16จำได้แค่นั้นครับ

5. อ่อๆๆๆ GA16DNE ครับ ไม่ต้องหาหรอก ตัวนี้มีแค่เครื่องไทย เครื่องเชียงกงก็มี GA15 แต่ราคาติดลมบนแล้วครับ เครื่องเริ่มหายากแล้ว ตอนนี้ที่น่าเล่นก็ QG18 กับ SR20 อยู่ที่งบและความต้องการ

6. Pawat Chompikul

0
    0
    0
    ของผมฝาน่าจะโก่งครับ

7. เดี๋ยว ๆ ที่พี่ AT II II มี ga15 อยู่นิ

8. ถามช่างแอทเลยครับมีทั้ง15 และ16ตอนนี้ AT II II

ผมว่าGA16น่าจะหาได้นะครับประมาณ26000ไม่รวมเกียเป็นของรถNissan n xปีประมาณ93/94ครับเคยซื้อมาแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้