ดริฟแบบนี้ ผ่านเกณฑ์มาตรฐานไหมครับ

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย keng_Repeat, 28 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. keng_Repeat

keng_Repeat New Member Member

149
    0
    0
    ช่วยกันโหลดไปดูหน่อย แล้วหาจุดที่ต้องแก้ไขให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ ;)

2. keng_Repeat

149
    0
    0
    รูปที่สอง

3. keng_Repeat

149
    0
    0
    สุดท้ายแล้วครับ

4. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    ยังไม่ททันได้ดูเลยอ่ะ ไฟลืมันเสียอ่ะ

5. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ไม่เสียนะคับผมยังดูได้อยู่เลยคับ อยากมีที่ซ้อมแบบนี้บ้างจัง ถ้าอยู่ใกล้ ๆ นะรับรองไปเยือนแทบทุกวันแน่

แก้ไขล่าสุด: 30 กันยายน 2006
  6. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ไปด้วยคนคับบบบ

7. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    เวิคดีครับ ท่าทาง จะตื่นไปเล่นกันแต่เช้า แล้วไปเล่นกันที่ไหน๋หร๋อครับ นั่น ?

Ps, ผ่านเกน ครับๆ ฮิฮิๆ สู้ๆ ครับ ลองเทคนิก ใหม่ๆ เยอะ ๆ จะได้เก่งๆ ครับ

8. keng_Repeat

149
    0
    0
    ขอบคุุุุณคราบ
    คลิปแรก เป็นการดริฟใช้วิธี Clutch Kick
    คลิปสอง ใช้วิธี Shift Lock
    คลิปสุดท้าย ใช้วิธี Feint

เจ้าของสถานที่นี้ขี้เหนียวมากๆๆๆๆ
    (อย่าว่าแต่ขี้เหนียวเลยครับ บนแทร็คมีกองขี้วัวด้วย ดริฟแต่ละโค้งต้องคอยหลบกองขี้วัวตลอด เหอๆๆ)
    เก็บค่าเช่าดริฟคันละ 500 บาท/วัน
    วันนั้นไปด้วยกัน 6 คัน ล่อไปซะ 3000 บาทเลย หุหุ

9. PUMP

PUMP Guest

0
    0
    0
    ดริ่ฟที่ไหนหรอคร๊าบวันละ500แล้วตั้งแต่กี่โมงถึงกี่โมง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้