หารถมาเล่น drift งบ แสนต้น แนะนำทีครับ

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย temteen, 15 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. temteen

temteen New Member Member

50
    0
    0
    :) แนะนำ หน่อยครับ พี่ ๆ ขอบคุณมาก
    :) หากได้แล้ว จะไปทำช่วงล่างเพื่องานนี้ โดยเฉพาะ ที่ไหนดี

:) โทร ต้น 06-2608790

2. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

อยากให้กัดฟันอดทนหา Cefiro A31 ซักนิสส ครับ รับลอง อนาคต จะไม่ผิดหวัง แน่ๆ ครับ

3. P <-> A <-> T

P <-> A <-> T New Member Member

39
    2
    0
    A 31 เลยครับ

4. temteen

temteen New Member Member

50
    0
    0
    ใช่แล้วครับ ราคา พอ เอี้ยม ถึง และ มี เงินเหลือ ไป ทำ ส่วนอื่นเพิ่ม
    ขอบคุณครับที่เปง แรงใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้