ศิษย์ครูชายมี่กี่คนครับ รายงานตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bob_powerslide, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ศิษย์ครูชายมี่กี่คนครับ ผมอยากทราบว่าผมเป็นรุ่นที่เท่าไหร่แล้วครับ :D

2. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    เวงหล่ะ ตี๋เหน่งเอ้ย คุณบ๊อบเริ่มตามพวกแล้ว

3. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    สงคราม

สงครามกระป๋องจะเกิดในเวลาอันใกล้นี้:D

4. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    หนูไม่เกี่ยว

ซวยแล้วตู ผมไม่เกี่ยวนะพี่ ... ไอซ์คนเล่นพี่ 555+ <รอดตัวแน่ตู> :D

5. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ศึกระหว่างศิษย์อาจารย์ชาย กับศิษย์อาจาย์ มอน (พี่อมร ) เริ่มขึ้นแล้ว

6. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เหอะๆ......ศิษย์อาจารย์ชาย มีเยอะครับ....ทีม Iron 3 คน (บ็อบ,โต,อ็อฟ,น้องนัทคนสวย) ทีมเด็กชาย 3 คน (เอก.ชาลี และเพื่อน) และก็ เท็ม ,ป๋อม มีเด็ก COMER อีก 6 คน แล้วที่เหลืออีก 8 คน เรากำลังตามให้มาเล่นกระป๋องอยู่ ....คือว่ากระชับมิตรกันนะ...(แต่ครูชายแกซีเรียสเห็นฝากบอกมา อยากเจอ..วันอาทิตย์ก่อนเลยสำหรับใครที่ต้องการ..คือว่าแกเป็นคนรักลูกศิษย์นะ)

ปล.อย่าประมาทการขับรถคาร์ทขับเร็วได้ทุกคน..โดยเฉพาะ...ศิษย์มีครู...!!!

7. hnun

406
    10
    0
    ใอ้เวงนี่ ตดชี้เพื่อนอีกแล้ว

8. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    จิงอะพี่ ผมเห็นด้วย แบบนี้เค้าเรียกว่าล้มแล้วเหยียบป่าวพี่

9. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    ไม่เห็นมีศิษฐ์อาจารย์บอยบ้างเลย....อิอิ

10. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    :D มีสึกชิงระหว่าง 2 สำนักด้วยแหะ

11. hnun

406
    10
    0
    ศึกระหว่าง สำนักบู๊ตึ้ง กับ สำนัก ง้อไบ้ เพื่อชิงจ้าวยุทธภพ วงการคาร์ท สี่จังหวะ

12. hnun

406
    10
    0
    ก็ เธอศิษย์ก็คนแรกไงค่ะ มาสนามก็ลงไปวิ่งเลย ระวังนะ เดี๋ยวนี้ เจ๊ ขับเร็วพอๆกะผู้ชายแล้วนา:D

13. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อ้าวอย่างนี้ผมก็ต้องเป็นนักซิ่ง พเนจรอะสิ ไม่มีสำนักไม่มีอาจารย์ อาศัยหาตำรากับแอบบจำชาวบ้านเค้า :D

14. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เก่งจริง

แต่บอยKazza เก่งจริง วันนั้นมาขับ line ใหม่ เวลา28.6 เลย เร็วจริง พ่อหนุ่มคนนี้... เร็วๆอย่างนี้พี่ขออวยพรให้ ตกรอบ 2คนสุดท้าย Evo นะ เอ้ยยยยยย...พิมพ์ผิด เข้ารอบ เว้ย:D แล้วจะติดตามทุกวันอังคาร ITV 5 ทุ่ม

15. hnun

406
    10
    0
    :eek: :eek: :eek: :p :p :p

16. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ผมก็เป็นศิษย์ไร้อาจารย์เหมือนกัน ยังไงผมขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นศิษย์อาจารย์ชายน์ด้วยคนนะครับ แต่เข้ามาตอนนี้ผมคงเป็นได้คือรุ่นน้อง พวกพี่ๆ เช่นพี่เอก พี่บ็อบ ฯลฯ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบบบบพี่ๆ

17. Tee_NeNG

212
    0
    0
    ผมเปนศิษย์สำนักใจบริสุทธ์คับ เจ้าสำนักชวนไปนั่งสมาธิทุกวันเลยย ..... (ตามสถานบันเทิงต่างๆ)

18. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    มีครับ พี่เต้ยไงคับ ศิษฐ์คนแรกและคนสุดท้ายของอาจารย์บอย

19. hnun

406
    10
    0
    :D :D :D มัน....เสียบได้ทุกเม็ด........:D :D :D

20. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    หุหุ..โดนจนได้ตู

21. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ตาหนุนนี่จอมปลอมแปลงเอกสารนี่นา อิอิ

22. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ขอสมัครเป็นศิษย์สำนักใจบริสุทธ์ด้วยครับ ผมอยากเป็นนักบุญแห่งรติกาล

23. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    อะแฮ่ม ผลบุญตี๋เหน่ง ใจบริสุทธิ์ (2 รองจากคุณเต้ย) ติดคอ

อะแฮ่ม ผลบุญตี๋เหน่ง ใจบริสุทธิ์ (2 รองจากคุณเต้ย) ติดคอ

24. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    สงสัยคนดีๆอย่างผม!!!!!!!! ต้องเข้าสำนักพี่ธนาดีกว่าเรา คนดีของแท้..(อย่าลอยนะพี่ธนา)

อืม...หรือว่าสำนักครูชายดีกว่า จาได้ไปล้มสุดยอดของสำนัก อย่างคุณเอกR34

25. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สงสัยต้องรวบรวมผู้อาวุโสหลายๆท่าน มาร่วมจัดตั้งสำนักแข่งกับเด็กๆ บ้างแล้ว

26. ผมขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนครับ อาจารืย ชาย อย่างไร ช่วยสอนผมด้วยครับ

27. Tee_NeNG

212
    0
    0
    สำนักใจบริสุทธ์

เจ้าสำนักสำนักใจบริสุทธ์จงเจริญ ยิ่งใหญ่เกรียงไกลในปฐพี เฮ้ .....

28. Bob_powerslide

167
    0
    0
    ขอให้ผลบุญของสำนักนี้ ช่วยมาคุ้มครองไอ้น้องชายของนักบุญในสำนักให้มีความสุขไปกาลนานเทอญ

29. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    คิดให้ดีครับ

5555 คิดให้ดีนะครับ เดี๋ยวพากันจมน้ำทั้งคู่

ผมน่ะศิลปินเดี่ยวครับ อยู่แก๊งใคร ก็ไม่มีใครเอา เวลาแข่ง ชื่อทีมชื่อว่า อิสระไงครับ (นักแข่งอิสระ ไม่มีทีม แต่ไปไปมาๆ คุณไก่เอาชื่อนี้เป็นชื่อทีมไปเลย)

30. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    คุณธนาผมขอเสนอชื่อทีมว่า ทีมอนุโมทนา ละกันใครที่แซงเราไปก็อนุโมทนาสาธุ :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้