รบกวนสอบถามเรื่องที่พักงานสนามพีระเซอร์กิต

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 28 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    1 ท่านพรี่ OATH น้องพี่... ซี้... ................................. 1 ห้อง
    2 ท่านพรี่ ทศเทพ World Champ Speed King.. 1 ห้อง
    3 ท่านพรี่ odd CP....................................................1ห้อง
    4 ท่านพรี่ นริวนรุ่มนริ่ม...............................................1ห้อง
    5 ท่านพรี่ A playboy +พรี่หนุ่ม...............................1 ห้อง
    6 ท่านพรี่แน๊ท+หวาน ............................................1ห้อง
    7 ท่านพรี่ โกระ BiG BumpeR ...............................1 ห้อง
    8 ท่านพรี่ บรุ๊งบรึ๊ง จุติเทพ .........................................1 ห้อง
    9 ท่านพรี่อบต. กล้วย...................................................1 ห้อง
    10 ท่านพรี่ โยโย่ ลื่นๆ.................................................1 ห้อง
    11น้องโต้ง..................................................................2 ห้อง
    12น้องโป้ง..................................................................1 ห้อง
    13น้องนุ...................................................................... 1 ห้อง
    14น้องน้อย.................................................................. 1 ห้อง

15 ห้องนะครับ................

พรี่ๆน้องๆท่านใดมีความประสงค์ที่จะไปร่วมสนุกกันกรุณาติดต่อเรื่องที่พักภายในวันศุกร์นี้นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 สิงหาคม 2008
  2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    พรี่นริวฮับ....... ไม่ต้องรวมของน้องโตร้ง เข้าไปหรอกนะครับ
    เพราะเดี๋ยวน้องโตร้ง และครอบครัว ไปจัดการของน้องโตร้งเองครับ

ขอบพระคุณครับ........ :D

3. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    .

น้องนุ 1 ห้อง เผื่อไว้ไปหาข้างหน้า ,,,,,,,,,,,,,,,,,,:D

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากคับ อืม นี่เราไปตั้งแต่วันศุกร์เลยใช่มะคับ......:D

5. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ไปกันกี่คืนกันครับ ผมขอจองแค่คืนวันเสาร์นะครับ คงไปวันเสาร์กลับวันอาทิตย์นะครับ:D:D

6. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    1 ท่านพรี่ OATH น้องพี่... ซี้... ................................. 1 ห้อง
    2 ท่านพรี่ ทศเทพ World Champ Speed King.. 1 ห้อง
    3 ท่านพรี่ odd CP....................................................1ห้อง
    4 ท่านพรี่ นริวนรุ่มนริ่ม...............................................1ห้อง
    5 ท่านพรี่ A playboy +พรี่หนุ่ม...............................1 ห้อง
    6 ท่านพรี่แน๊ท+หวาน .................................................1ห้อง
    7 ท่านพรี่ โกระ BiG BumpeR ...............................1 ห้อง
    8 ท่านพรี่ บรุ๊งบรึ๊ง จุติเทพ .........................................1 ห้อง
    9 ท่านพรี่อบต. กล้วย...................................................1 ห้อง
    10 ท่านพรี่ โยโย่ ลื่นๆ.................................................1 ห้อง
    11น้องโป้ง..................................................................1 ห้อง
    12น้องนุ...................................................................... 1 ห้อง
    13น้องน้อย.................................................................. 1 ห้อง

ห้องที่จะทำการจองให้นี้เป็นที่พัก 1 คืน ในคืนวันเสาร์...ท่านสมาชิกท่านใดจะไปในวันศุกร์รบกวนจองที่พักเองนะครับ

ยอดรวม 13 ห้องครับ..........ขอบคุณครับ

7. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ผมว่าจะไปคืนวันศุกร์อ่ะครับ ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยน เสาร์จะได้ไม่ต้องออกแต่เช้า

มีใครไปคืนวันศุกร์บ้างไหมครับ

8. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    คนเยอะดีจริงๆ ครับ..... :D

9. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

10. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ผมไปคืนวัศุกร์ครับเพราะฉะนั้นผมขอจอง 2 คืนครับ ศุกร์- เสาร์

11. new@nymph

12,042
    38
    0
    อืม..................ล่ายๆๆๆ

12. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    วันนี้ผ่านที่พักจะไปจองให้นะครับ 13 ห้อง เลขสวยจัง

13. new@nymph

12,042
    38
    0
    วันนี้จะไปจองถึงที่โดยเสี่ยโอ๊ต..................ขอบคุณครับเสี่ยที่ช่วยเป็นธุระอะครับ...........ขอบคุณพี่โต้งที่ช่วยติดต่อสถานที่พักให้

14. น้ำหวาน07

น้ำหวาน07 New Member Member

193
    1
    0

:jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw: :jaw:

โอ้โห...........

เขิน ค่ะ เขิน ^______^

:D :D :D :D :D :D :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 สิงหาคม 2008
  15. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

16. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    รบกวนจองวันศุกร์ให้ด้วยนะคับ เสี่ย ผมจะไปเล่น โกคาร์ทก่อน.....:D:D:D

17. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    .....ผมรบกวน 2 คืน ศุกร์+เสาร์

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อิอิ
    วันนี้เสี่ย OATH มัวแต่มีสัมพันธ์กับคนอื่นอยู่........
    เลยไม่ได้สนใจเรื่องที่พัก ไม่แม้แต่จะเฉียดไปดูให้..........

อิอิ
    ;)

19. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ขอให้สนุก ๆ เอิ๊กซ์ ๆ

20. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:cool:

21. new@nymph

12,042
    38
    0
    ทางรายการโดยพรี่โต้งได้ติดต่อห้องพักในคืนวันเสาร์ไว้ 15 ห้อง
    ส่วนวันศุกร์นั้น...........กรุณาติดต่อทางพี่โต้งกันเองนะครับ.........เพราะโพสไว้ในนี้อาจจะตกหล่นได้ครับ

22. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    บรุ๊งบริ๊งจอง................ศุกร์กับเสาร์ครับพรี่โอ๊ต

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม..

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool: อิอิ
    วันศุกร์ ไม่ต้องจองครับ........ ห้องไม่เต็ม ไปได้เลย.....

:cool:

25. new@nymph

12,042
    38
    0
    ครับ.....................ไปได้เลย.........

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม...

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    ไปได้เลยครับ เข้าห้องก่อนเป็นเมียยยยยยยยยย

กร๊ากกกกกกกกกก :D

28. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0

:eek::eek::eek:เขามีแต่หลับก่อนเป็นเมียคับพรี่:D:D:D

29. GAZE SPEED

2,521
    26
    0

คุณหวานเขิน แต่ผม เคือง ครับ :mad: :D

30. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    ใคร สนใจเข้าไปวันศุกร์ ผมไปด้วยนะครับ

ทริปพิเศษ สตาร์ทกรุงเทพ จับเวลาไป ครึ่งชั่วโมง ถึงที่พัก อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้