รบกวนเซียนJSใครรู้บ้างสีนี้เบอไรคาฟ ส้ม JS อะ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย AoNZa_FiT, 9 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AoNZa_FiT

AoNZa_FiT New Member VIP

92
    1
    0
    ตอนนี้กำลังทำสีอยู่อ่าคาฟแต่ไม่รู้เบอสีที่แน่นอน กลัวเอาแต่รูปไป เด๋วเสีจะเพี้ยนอ่าคาฟ
    รบกวนพี่ๆ ผู้รู้ช่วยบอกป๋มที นะคาฟ อาทิตหน้าจะสาดสีอยู่แว้ว

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    น่าจะเปนสีส้ม FIT ตัวนอกน่ะคับ ถ้าเอาแบบใกล้เคียงก้อคงคล้ายๆวิออสส้มผสมให้อ่อนลงมาหน่อยละมั้ง

คงเหมือนเหลืองสปูนอะ ก้อใช้เหลืองของรถแต่ละรุ่นของฮอนด้าเอาเลย

3. Boydo

Boydo New Member Member

5
    1
    0
    สวยมากครับ

4. BaDMojo

BaDMojo New Member Member

2
    0
    0
    เห็นพี่หนุ่ยใน e-san jazz ทำอยู่อะครับ
    ไม่รู้มีเบอร์สีป่าว ลองเข้าไปถามแกดูครับ

5. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    มันเป็นสี orange perl มั้งนะถ้าจำมะผิด เคยไปดูรหัสสีที่อู่มาครั้งหนึ่ง แต่นานแล้ว

ไม่งั้นลองไปดูที่อู่ก็ได้ มาสเตอร์พีสอะคับ เค้าน่าจะผสมสีนี้ให้ได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้