อยากได้มิตรไมตรีจากไฮลักษ์คลับครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AODTURBO, 27 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AODTURBO

AODTURBO New Member Member

4
    0
    0
    แนะนำตัวครับ
    ชื่อ-AODTURBO ชื่อเล่น-AOD
    อายุ-34ปี
    รถที่ใช้-ไมตี๊เอ็กซ์4ประตูปี90เครื่อง-2Lเดิมครับ
    เข้ามาดูบ่อยมาก
    อยากได้มิตรไมตรีจากไฮลักษ์คลับครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน

2. SuMo_ChAmP

SuMo_ChAmP New Member Member

319
    14
    0
    สวัสดีครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

3. ยินดีที่ได้รู้จักครับ ที่นี่กันเองกับทุกคนอยู่แล้วครับ เข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆ นะครับ

4. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ยินดีต้อนรับครับ คุยได้ทุกคนครับลองคุยดูแล้วจะรู้ว่ามาถูกที่ ยินดีมากๆครับ

5. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    งั้นขอตังใช้ซั๊ก 2000 น่ะครับ :D:D:D ครับยินต้อนรับครับที่นี่มีแต่ความจริงใจ มีไรจะปรึกษาก็เชิญได้ตลอดเวลาน่ะครับ;););)

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สวัสดีครับ...

ชื่อ ป้อม ครับ..ใช้วีโก้สีฟ้าๆอ่ะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ....

มีไรปรึกษาคนข้างบนนี้ได้ทุกคนเลยครับ....ได้ทั้งเรื่องเงินเรื่องทอง...เรื่องหญิงด้วยครับ....

7. Little nurse

Little nurse New Member Member

868
    3
    0
    สวัสดีค่ะ...

เอาไมตรี ดี ๆ มายื่นให้ค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ.......พี่....

เข้ามาทัก กัน บ่อย ๆ นะค่ะ เดี๋ยวผีจะหลอก

ทัก ตาคนที่ชื่อ เตี้ยสุดใจได้เลย ตานี่ชอบอยู่ห้อง Rerax

เป็นเถ้าแก่ ขายข้าว.....ล้อแม็ก......

เพื่อน คนอื่น ๆ ก็ ใจ ดี ค่ะ หวัง ว่าคงมาเยื่อยมกัน เรื่อย ๆ นะค่ะ

JZ_std. ถูกใจสิ่งนี้
  8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตามนั้นเลยครับ HILUX CLUB ยินดีต้อนรับครับ​

9. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ยินดีคับ มิตภาพล้นแก้วคับ

10. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ผมชื่อเพชรครับ ว่างๆก็เข้ามาทักทายกันบ่อยๆนะครับ
    มีข่าวสารอะไรก็อบกกันบ้างนะครับพี่น้อง

11. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

ผมโรส

เจอก้อทักได้นะครับบบ!

12. โห.......แม่คุ้น รุหมดเลยนะ เห็นหน้งี้ก็อายเป็นะเนี่ย รีแล็กอ่ะ เค้าแก้ข่าวก่อนนะ ไม่ได้เข้านานละนะ :D

13. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ถูกทุกข้อ...ไม่มีบิดเบือน อ่ะให้ไปเลย 5 กระโหลก ฮ่า ฮ่า ฮ่า !!!

14. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    เจอที่ไหนเข้ามาทักได้นะครับ

15. Little nurse

Little nurse New Member Member

868
    3
    0
    คุณพี่เจ้า ของ กระทู้ หาย ไป ไหน ค่ะ เนี่ย....

มารับไมตรี ดี ๆ จาก พวก เพื่อน ได้แล้ว ค่ะ.....

รู้สึก ว่า พวก เรามีเหลือจนล้นไปหมดแล้วค่ะ....

มาหอบไปให้หมด นะค่ะ.....:D

16. ยินดีคับ...ผมไมตี้4ประตูเหมือนกันะคับปี90ด้วยนะ...

17. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม
    มาคุยกันนะคับ
    ยินดีที่ได้รู้จักอีกที

18. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  19. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

20. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มาคุยกันบ่อยๆๆๆคับ

21. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    หวัดดีครับ ยินดีที่ได้รู้จัก ผมโจ้นะครับ ว่างๆมาเลี้ยงเหล้าผม ที่บ้านได้นะครับ
    อยู่แถวจังหวัดนนท์ 555+

22. หวัดดี เเละยินดีต้อนรับคับ...ผมต้าครับ ขับม้ากระโดด อยู่เเถวๆรังสิตครับเจอกันทักทายได้ครับ..

23. สนับสนุนกันออกหน้าออกตาเลยนะคำป้อม เด่วตีตาย :D:D:D:D

24. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0

25. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    มาถูกที่แล้วครับที่ HILUX CLUB มีมิตรไมตรีมากมายครับ

ผมเม้ง ขับ4ประตูเหมือนกัน ยินดีที่ได้รู้จักครับ

26. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    อิจฉาเค้าหรอพี่เอ๋...:D

27. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับหวัดดีครับ

28. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ พี่อ๊อด ผมอู คับ
    ยินดีต้อนรับนะคับ

29. car4n

car4n New Member Member

75
    0
    0
    สวัสดีครับผมก็น้องใหม่เหมือนกันครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ทั่วห้องเลย

30. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    hi sa wwat dee krab !!!

i am GAUSS krab!!!

welcom to HILUX Club Number1 on club in thailand

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้