<< ขอแสดงความเสียใจ และขอโทษมา ณ กระทู้นี้ครับ >>

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย โบตั๋น, 9 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    สืบเนื่องจากกระทู้ที่มีสมาชิกของคลับ Ferio ถูกลบคะแนน แล้วเกิดการกระทบกระทั่งกันนั้น
    ผมซึ่งเป็นส่วนหนึ่งของ Sunny-Thailand ขอแสดงความเสียใจ และขออภัยเพื่อนๆ Ferio
    มา ณ ที่นี้ด้วยครับ เรื่องราวหรือเหตุกาณ์บางอย่าง ยากจะอธิบายให้เข้าใจ แต่คงไม่เป็นการดีที่
    จะมารบกวนพื้นที่ของคลับอื่นเพื่อเป็นเวทีในการอธิบาย หรือระบายอารมณ์ใส่กัน

ผมไม่เคยเข้ามาในนี้เลย จึงขอโอกาสทำความรู้จักกับเพื่อนๆด้วยนะครับ ท่านใดที่เคยผ่านไปที่ ST
    น่าจะรู้ว่าพวกเราเป็นอย่างไร ยังไงพวกผมจะแวะเข้ามาทักทายและเยี่ยมเยียนบ่อยๆนะครับ

ขอโทษ และขอบคุณจากใจ

EGR ถูกใจสิ่งนี้
  2. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ผม ก็เป็นหนึ่งในสมาชิก ของ Sunny-Thailand น่ะครับ ยังไง ผมต้อง ขอโทษ พี่น้องที่นี่ทุกคนด้วยครับ หวังว่า เราคงจะเป็นเพื่อนบ้านที่ดีต่อกัน ได้นะครับ ยังไง ก็ต้องขออภัยสำหรับเหตุการณ์วุ่นวายต่างๆที่เกิดขึ้นด้วยครับ

3. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    งั้นถือเป็นการมาแนะนำตัวเลยแล้วกันนะคร้าบ...

ผม นัยโอ ขับ Nissan Sunny B14 ปี 97

สีน้ามเงิน วิ่งอยู่แถวๆ ศรีนครินทร์ บางนา พระโขนง หรือไม่ก็ทั่วไทยคร้าบ

เจอกันก็ทักทายกันได้นะคร้าบ หรือถ้าดึกๆ ผมจะชอบไปนั่งปั๊ม JET ศรีนครินทร์ เป็นประจำ..

jojo9, OaTT_B14 และ EGR ถูกใจสิ่งนี้
  4. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ผมพี่เบิ้มบี12 วิ่งประจํารังสิต นวนคร ลาดกระบัง
    สวนมะลิ และ เพชรบุรีตัดใหม่
    ผู้อยู่ในเหตุการณ์ก่อให้เกิดกานแตกแยก
    รู้เห็นทุกอย่างมาตลอด
    ขออภัยมาณ.ที่นี้ด้วยครับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=7345880#post7345880

;););););)

5. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    แนะนำตัว
    สวัสดีค๊าบบบบ ผม SuperTI
    ชื่อ ติ นะค๊าบบบ ขับ N16 สีทอง
    วนเวียน วกวน วังเวง และเอกา
    อยู่แถว ๆ รังสิต คลองสาม นวนคร
    นครนายก บางที ก็พระประแดงคร๊าบ
    เจอกันบีบนมทักทายกันได้นะค๊าบบบ

ขอโทษสำหรับความวุ่นวาย
    ผมต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่ผมก็เป็นส่วนหนึ่ง
    ที่เข้ามาก่อความวุ่นวาย และความไม่สงบสุข
    แล้วผมต้องขอโทษอีกอย่างนะครับที่ผมเข้ามา
    กล่าววาจา ที่ไม่สุภาพ ณ สถานที่แห่งนี้นะครับ
    ผมขอน้อมรับ คำด่า คำต่อว่า จากพี่น้อง EG
    ทุกท่านครับ ผมขอโทษ นะครับ
    ................

6. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    สิ่งที่เกิดขึ้น ผมพยายาม ทำให้เห็นว่าใครเป็นคนทำ
    รวมถึงหลักฐาน

ซึ่งอยากให้ทาง EG เข้าใจน่ะครับ

55 แต่อย่างว่า คนทำก็ฉลาดน้อย น่ะครับ

ลบคะแนนเค้า แต่ดันมา comment ว่ามาจาก ST. ซึ่งเป็นอันดับแรก ของ RCweb
    และก็แน่นอน ว่าพวกเรา มีคลับไม่ถูก กันอยู่แค่ คลับเดียว

มันก็โจ้ง ๆ ล่ะ ว่า ใคร

ส่วนเมื่อวาน ผมเอา log การเข้าใช้งาน ของคนที่เข้า มาจากทาง SS.
    ว่า " พอดีเข้ามาเห็น "

ซึ่งนั่น ยิงสะดุดขาตัวเองเข้าไปใหญ่

ยังไง ก็ขอ อภัย ด้วยอีกคนน่ะครับ

7. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    มาด้วยคนครับ เสียดายอ่ะครับ ไม่น่ารีบลบไปเลย

อยากรู้เหมือนกัน ว่า แก จะมาไม้ไหนอีก :D:D:D:D

BumpBy และ EGR ถูกใจสิ่งนี้
  8. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    ผมบอยครับ เป็นปู่โสมเฝ้าที่นี่อยู่เงียบ ๆ หากินอยู่แถวบ้านโป่งและเขตติดต่อ นครฐม เมืองกาญฯ ราชรี เจอก็ทักกันนะครับ

พี่น้อง Ferio ส่วนใหญ่ไปรวมกันอยู่ที่ RZ-racingzone กันเยอะ มีแวะเวียนมาคุยกันบ้างตามแต่โอกาสอำนวย ส่วนกระทู้ที่เกิดเรื่องนั้น พี่น้องเราชาว Ferio ก็มาดูอยู่นิ่ง ๆ กันหลายคน ไม่กล้า comment อะไร เดี๋ยวบานปลายกลายเป็นเขี่ยลูกเข้าเท้ากลุ่มคนที่ไม่ประสงค์ดี

งานนี้คิดว่าที่นี่จบลงด้วยดี และได้เพื่อนเพิ่มมาอีกโขครับ

THANKS ทุกคนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 สิงหาคม 2008
    jojo9, BumpBy, โจRTM และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  9. ton kup

ton kup New Member Member

7
    1
    0
    ลูกบ้าเที่ยวล่าสุด อิอิ

10. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    ผมไม่รุ้เรื่องที่เกิดขึ้นเท่าไหร่ แต่ยังไงก็คนไทยด้วยกัน รักในสิ่งเดียวกัน มีอะไรหนักนิด เบาหน่อย ให้อภัยกันนะครับ

jojo9, โจRTM, BumpBy และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  11. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    หนูเจี๊ยบ ปูชนียบุคคลแห่ง sunny

ขอกราบสวัสดีค่ะ
    :D

jojo9 และ EGR ถูกใจสิ่งนี้
  12. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    มาเฝ้าด้วยอีกคนครับ ขอให้เรื่องจบลงด้วยดีน่ะครับ ผมทำงานที่สมุทรสงครามครับ เรียนที่นครปฐมเจอกันทักท้ายได้ครับ :D:D:D

โจRTM, BumpBy และ EGR ถูกใจสิ่งนี้
  13. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    งงๆ เหมือนกัน แต่ก็เอาน่ะ จบลงด้วยดี ฮี่ๆ

โจRTM, BumpBy และ EGR ถูกใจสิ่งนี้
  14. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    หวัดดีค๊าบ บัมบี้ ค๊าบ

บ้านอยู่สะพานใหม่ วิ่งแถว รามอินทรา สุวรรณภูมิ ค๊าบ

:D:D:D

โจRTM และ EGR ถูกใจสิ่งนี้
  15. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ยินดีครับ

16. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    โจ้คร๊าบบบ...
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านคร๊าบบบ....

17. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    สวัสดีครับ ผมหนุุ่มครับ วิ่งอยู่แถวรังสิตครับ
    ยังงัยผมก็ต้องมาขอโทษ เพื่อนๆ พี่ๆ ในคลับนี้ด้วยนะครับ
    ที่ทางเรามาใช้พื่นที่และใช้วาจาไม่สุภาพนะครับ
    ยินดีรู้จักทุกท่านนะครับ

jojo9, โจRTM และ EGR ถูกใจสิ่งนี้
  18. AE EG FERIO

AE EG FERIO New Member Member

76
    7
    0
    ยินดีรู้จักเพื่อนๆ ทุกคนคับ ผมวิ่งเส้น ถนนเฉลิมพระเกียรติ อ่อนนุช ลาดกระบัง พัฒนาการ คลองตัน เพชรบุรีตัดใหม่ ราม 2 ประจำคับ เจอกันทักทายกันได้คับผม

โจRTM, BumpBy, EGR และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  19. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    หวัดดีครับบบบบบบบบบบบบ 14 สีทอง เมืองเอก รังสิต สีลม วิภาวดี จรัญ ครับเจอทักทายได้ครับ

20. Gotzilla27

Gotzilla27 New Member Member

121
    39
    0
    หวัดดีกั๊บผมนายก๊อตน้องใหม่ Sunny Thailand ครับ อยู่แถวศรีนครินทร์ คลองตันครับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆคลับ EG ครับ

21. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    เอ๊ คันนี้คุ้นๆ

เหมือนจะเคยเจออยู่บ่อยๆ นะค้าบเนี่ย อิอิ...

จำรถได้ๆ

:D :D :D

22. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    โอ คับ บ้างอยู่บางโพคับ

23. SuperTI

534
    383
    0
    โฮ๊ะ ๆ ได้เพื่อนใหม่อีกเพียบเลยวุ๊ย

jojo9 และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  24. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    งานเข้าเลย!!ผมเป็นต้นเหตุหรืเปล่าเนี่ย ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนครับ ที่ผมกระทู้ถาม ในบอร์ดนี่คือแค่อยากรู้ว่าใครโดนลบหรือเปล่าเพราะกระทู้ที่ผมโดนลบเห็นมีหลายคนที่โดนเหมือนผมทั้งที่เป็นคนเครดิตดีๆทั้งนั้น ไม่ได้คิดอะไรจริงๆนะ (ขนาดเค้าcommentมาผมไม่เข้าใจเลย) ใครที่อ่านตั้งแต่แรกคงรู้ว่าผมพิมพ์อะไรไปบ้าง ไม่ได้ตั้งใจจะว่าใครเลยคร้าบ เอาเป็นว่าจบ อย่าซีเรียสกันนะครับ
    แนะนำตัวหน่อยดีกว่า ผม เอ็กซ์นะครับ วิ่งอยู่ แถว อยุธยา บางปะอิน นวนคร
    รังสิต ประมาณนี้ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

jojo9, โจRTM และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  25. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    หวัดดีครับ ผม วุฒิ คร้าบ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ ดีใจจังได้เพื่อนใหม่ ๆอีกแย้ว
    ทำงานอยู่ ภูเก็ตคร้าบขับ EG Ferio สีขาว ครับ
    ใครไปเที่ยว ภูเก็ต เจอกันทัทายกันได้นะคร้าบผม

ปล. รักกัน รักกัน คร้าบ.........:):)

โจRTM และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  26. SuperTI

534
    383
    0

อย่าไปคิดมากคร๊าบ จิ๊บ ๆ อย่าเอามารกสมองค๊าบบ
    ว่าแต่ ทำงานแถว ๆ นวนครเหรอครับ ถ้าเจอกันทักทาย
    กันได้นะค๊าบบ ผมก็ทำงานอยู่ใน นวนคร นี่แหละ
    ขับ Nissan neo n16 วว 9870 ทักทายได้เลยค๊าบ

27. AE EG FERIO

AE EG FERIO New Member Member

76
    7
    0
    เห็นรถผมบ่อยหรือคับ ผมพักอยู่แถว สวนหลวง ร 9 คับ เจอกันทักทายได้คับ

28. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เพื่อนเพียบ ครับ งานนี้ :D

ผมชื่อ เด่น ครับ

วิ่ง คลองตัน พระราม 9 อ่อนนุช ประเวศ ลาดกระบัง

ยินดี ที่ได้ รู้จักกัน น่ะครับ

:D

โจRTM ถูกใจสิ่งนี้
  29. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    ทำอยู่ไฮเทคครับ แต่ขับผ่านนวนครบ่อยๆ เจอกัน ทักกันได้เช่นกันครับ EG สีขาว ล้อดำแดงแถวนี้น่าจะมีคันเดียว อิอิ

30. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    สวัสดีครับพี่น้อง

ก่อน อื่น ขออภัยกับความวุ่นวาย ที่เกิด ขึ้นคร๊าบ

ชื่อ หนุ่ม ครับ

วิ่ง เล่น อยู่ แถว ประชาชื่น

งาม วงศ์ วาน

ไว้ โอกาส จัด กิจกรรม ร่วม กัน นะคร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้