ขอความช่วยเหลือพี่น้องชาว Club Si

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bird0552, 28 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bird0552

bird0552 New Member Member

21
    2
    0
    ผมอยากจะขอความช่วยเหลือพี่น้องชาว Si ด้วยครับ เกี่ยวกับเรื่องกระทู้ซื้อ-ขายเป็นต้น ถ้าพี่น้องซื้อ-ขายไปแล้ว หรือไม่ต้องการซื้อ-ขายแล้ว ผมว่าพวงเรามาช่วยกันลบสิ่งนั้นๆทิ้งกันดีกว่าครับ มันจะได้ทำให้อะไรมันเร็วขึ้น ซึ่งมันเป็นผลดีกับพวกพี่ๆน้องๆทุกคนนะครับ มาร่วมกันทำนะครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่เสียสละเวลามาอ่านครับ

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมขายได้เเล้ว ก็กลับมาลบให้เเล้วนะครับ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    กระทู้ซื้อขายลบทุกเดือนอยู่แล้ว ส่วนกระทู้ซื้อขายรถมันมีน้อยModเค้าเลยยังไม่ลบมั้ง
    ส่วนเรื่องความเร็วเว็บนี้นั้น ต้องทำใจครับ ผมชอบเข้ามาเล่นดึกๆ เพราะจะเร็วกว่านะ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เด๋วจะลบ หน้า 1-5 น่ะจ้า ทุกคน

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  5. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ไม่ต้องเป็นห่วงครับผม

กระทู้ซื้อ-ขายนี่พวกเราจะแอบลบอยู่เรื่อยๆทีละ2-3หน้าเสมอๆครับ

รวมไปถึงหน้าท้ายสุดๆนี่ นานๆทีกระผมจะลบมันทั้งหน้าเลย
    :hippie:

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้