ถามเรื่องราคาล้อและขนาดล้อ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย GOF C110, 28 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ขออนุญาตครับ

ถ้าอยากใส่ล้อกล้วย WATA ล้อขนาดกว้างเท่าไรที่นิยมใส่กันครับ

แล้วเรื่องราคาเท่าไรจึงเรียกว่าจะเหมาะสม

ประมาณเดือนหน้าเพื่อนผมเขาจะเอาล้อเข้ามาขายครับก็เลยอยากรู้ขนาดก่อน

ตอนนี้ได้มาแล้วขอบ 15 4รู 114.3

ชุดแรก หน้า 7 หลัง7 สองหมื่นต้น ๆ

ชุดที่สอง หน้า7.5 หลัง 8.5 สองหมื่นค่อน ๆ

รอติดตามได้เลยกะว่าจะเข้าสัก 10 ชุดก่อน

2. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    7.5 และ 8.5 หายางยากครับ แต่หาได้ใส่แล้วแหล่มเลนครับ

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ล้นเลยอะ กว้างแบบนั้น retro มาก

4. - -* วันก่อนผมไปซื้อล้อขอบ 15 เห็น WATA มาด้วย น่าจะราคาเดียวกันเพราะ อยู่ในขอบ 15 เหมือนกัน แต่อ๊อฟเซ็ด นี่ไม่แน่ใจว่าเท่าไหร่ แต่ราคาอยู่ วงละ 2500 มือหนึ่งนะครับ ถ้าซื้อแยกไม่แน่ใจว่าราคามันจะ อั๊บรึป่าวนี่ดิครับผม แต่ล้อสวยมากครับ รับประกัน

5. น้าเหลิม

น้าเหลิม New Member Member

260
    2
    0
    คุณก๊อฟจะเอาไปใส่ RT40 คันสีชมพูเหรอครับ..:eek:

6. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0

RT 40 ช่วงนี้ไม่ได้ทำอะไรเลยครับน้าเหลิม แล้วก็ไม่ค่อยได้ขับด้วย

ที่ถามเผื่อมีใครสนใจล้อ WATA อ่ะครับเห็นว่าราคาถูกกว่าที่อื่น

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ล้อที่ตุ่ยเห็นถ้าเป็นของใหม่เนี่ย จะเป็นวาตานาเบ้ที่ผลิตใหม่ จะมีเฉพาะออฟขับหน้า 4 รู 100 ครับ เสียดายมาก ๆ ที่ใส่ขับหลังไม่ได้เพราะอุตส่าห์เล็งไว้แล้วเชียว :cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้