เรื่องสีอ่ะคัฟ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย MonToey, 29 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MonToey

MonToey New Member Member

8
    0
    0
    คือว่าผมเอารถเข้าไปทําสีใหม่แต่ทางอู่สีบอกว่า หาโค้ดสีขาวnh0 ไม่ได้
    แล้วผมควรทํายังไงดีคับให้ได้สีที่ออกมาใกล้เคียงกันอ่ะคับ
    รบกวนพี่ๆแนะนําที่นะคับ ขอบคุนมาก

2. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    งั้นลองเปลี่ยนร้านดูครับ ร้านใหญ่ๆส่วนมากจะมีเบอร์สีนี้นะครับ เพราะมันเป็นเบอร์สีจากโรงงานเลย ถ้าไม่มีการผสมสีที่ผิดเพี้ยน มีครบทุกเบอร์ครับ ลองดูนะครับ หรือ รอจากท่านอื่นครับผม:)

3. MonToey

MonToey New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุนค๊าฟฟฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้