ขอถามเพื่อนชาว Fit เกี่ยวกับฟิล์มติดรถ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย @tnt@, 29 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @tnt@

@tnt@ New Member Member

22
    0
    0
    ผมขอถามหน่อยครับ ว่าพวกพี่ๆ ที่ติดฟิล์ม เป็นตัวนอก สามบานหลังดำ นี่ใช้กี่เปอร์เซ็นอ่ะครับ เเล้วตัวกระจกสามบานหน้านี่ เป็นตัว ใสๆ เขียวๆ นี่ใช้ของอะไรอ่ะครับ พอดีว่าเห็นว่าสวยดี เเต่ไม่รู้ว่าใช้ยี่ห้ออะไร เเต่อยากเป็นตัวนอกเหมือนคนอื่นบ้าง

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ถ้ากระจกดำตัวนอกจริงๆ ผมว่ามันน่าจะใกล้เคียงกะ 60 ที่สุดนะคับ 80 มันดำเว่อร์ไปอะ กลางคืนมองยากไม่ปลอดภัย

3. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้