ขอบคุณพี่เกน 88 Garage Gain88 และ พี่น้อง มากๆครับ ที่ช่วยแนะนำ ,หาของ ปั้นจนสำเร็จ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย PoPz S. Praneesuk, 18 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณพี่เกน 88 Garage Gain88 และ พี่น้อง มากๆครับ ที่ช่วยแนะนำ ,หาของ ปั้นจนสำเร็จ รถออกมาสวยมากกว่าที่คิดไว้ แล้วเจอกันนะครับ

1. สวยดีไปดูตอนทำอยากได้เลย

2. Logis Ike

Logis Ike Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามครับ ทำสี ทำเครื่อง ที่ไหนครับ

3. สวยๆ... น่าจะมีคันเดียวในประเทศเลยมั้ง..

4. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    หล่อ คลีนๆ

5. Kraisorn Sawadee

Kraisorn Sawadee Guest

0
    0
    0
    สวยแลยคับคันนี้..!!!

ทำที่ Garage Gain88 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้