อยากรู้ราคาโช๊คหลัง คู่เท่าไหร่ค๊าบ กับน้ำมันเพาเวอร์รั่วทั้งสองข้าง...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย นายกาแฟ หัวใจ หอมหวาน, 11 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากรู้ราคาโช๊คหลัง คู่เท่าไหร่ค๊าบ กับน้ำมันเพาเวอร์รั่วทั้งสองข้าง เปลี่ยนยกชุดประมาณเท่าไหร่ค๊าบ....#เทียบราคา

1. ที่อู่บอกผมโช๊คหลังประมาณ 4-5พัน

2. ซ้อมก็ได้ครับไม่เป็นต้องเปลี่ยน ช้อม4ต้นอัดกึ่งเเก็ส เต็มที่ก็2400 ท่าอัดน้ำมัน 4ต้น 1600

3. Piluek Wittaya

Piluek Wittaya Guest

0
    0
    0
    ของใหม่คู่ล่ะ2500+ - แล้วแต่ยี่ห้อครับ

4. ขอบคุณพี่ๆมากค๊าบ

5. ผมอัดน้ำมันใหม่ 4 ต้น 3000 บาท เลิกย้วยทันที

ถ้าถอดโชคหลังออกผมรบกวนอยากทราบความยาวโชคหลังจากบนสุดถึงล่างสุดยาวกี่เซนครับไว้เป็นข้อมูลหน่อยครับขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้