แม่บอกให้ขายทิ้งน้ำตาจิไหลอุตสาห์เก็บตังสะสมมานานย้ายบ้านต้องเก็บไปไว้โคราชไปอยู่กับหมู...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Lovely Case Ac, 30 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Lovely Case Ac

Lovely Case Ac Guest

0
    0
    0
    แม่บอกให้ขายทิ้งน้ำตาจิไหลอุตสาห์เก็บตังสะสมมานานย้ายบ้านต้องเก็บไปไว้โคราชไปอยู่กับหมูแดงต่อไปนี้จะไม่เก็บเยอะล่ะย้ายลำบากจะทำได้เปล่าไม่รู้......เอาไป2คันรถล่ะอิอิ

2. ถามราคาเบาะสีแดงก่อนเลยครับ ขาดมั้ย ยังสวยอยู่มั้ยครับ

3. เครื่องเดิมป่าวครับ

4. สะสมไว้คับบางชิ้นหายาก มีตังบางทีหาไม่ได้

5. ภายในมีครบไหมครับ..

6. แกะเลยคับ

7. Yuttana Yenjura

Yuttana Yenjura Guest

0
    0
    0
    เครื่องเกียแยกมั้ยคับต้องการ

8. Lovely Case Ac

0
    0
    0
    ขอโทษครับไม่ได้เเยกครับมันเป็นอะไหล่สะสมอิอิ.....

9. Lovely Case Ac

0
    0
    0
  10. พลาสติกซุ้มล้อหากเลิกสะสมบอกด้วยตามหาอยู่ แม็กซ์ที่ไปรับมาก็ยังดูแลดีอยู่

11. มีปล่อยของชิ้นไหนบ้างช่วยบอกด้วยนะคับ

12. มีอะไรเหลือบ้างครับ

เอาไฟทับทิมท้ายไปสะสมอีกไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้