ACCORD ปี89ครับ ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ ออกตัวรอบขึ้น3พันกว่า. ปกติหรือผิดปกติครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย NayTom Worachet Sonnoi, 7 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ACCORD ปี89ครับ ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ ออกตัวรอบขึ้น3พันกว่า. ปกติหรือผิดปกติครับ

1. เกียร์ออโต้

2. Tawatchai Phanit

Tawatchai Phanit Guest

0
    0
    0
    สายเกียตั้งตึงไปรึเปล่าคับ

3. Song Kiat

Song Kiat Guest

0
    0
    0
    อยู่ที่เกียร์ N รอบเท่าไร

4. วัดรอบผมไม่ขึ้นนี่เช็คตรงไหนครับ

กดสุดไมค์รอบ 2000 แก้ไงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้