เคริ่องยนต์สั่นช่วยทีครับ เปลี่ยนยางแท่นแล้ว...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ทิ้งใว้ กลางป่า, 7 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    เคริ่องยนต์สั่นช่วยทีครับ เปลี่ยนยางแท่นแล้ว ช่างบอกว่าลูกสูบทำงานไม่เต็มที่(ยืมรูปเจ้าของภาพหน่อยครับ เพราะใช้รถรุ่นเดียวกัน)

1. เช็คหัวเทียนดูครับมีบอดมั้ย อาจทำให้เครืองเดินไม่เต็มสูบ

2. โทษคับเปลี่ยนยางแท่นมาแล้วเปลียนมาราคาเท่าไรคับผมว่าจะเปลียนเหมือนกัน

เขาบอกตัวละ300กว่าบาท ของเทียบราคา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้