รบกวนหาข้อมูลเรื่องโช๊ค หน่อยครับ พอดีหาซื้อโช๊คตรงรุ่นไม่ได้นะครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย หกสิบห้า สปีด แม็กซ์, 1 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหาข้อมูลเรื่องโช๊ค หน่อยครับ พอดีหาซื้อโช๊คตรงรุ่นไม่ได้นะครับ ซื้อรุ่นไหนใส่แทนได้ไหม หรือ ต้องแปลงครับ

1. ตรงรุ่น ผมมีคับ

2. ของใหม่ ต้นละ 1,600฿ ขอว Tokico

3. ตามคับ โช๊คหลัง

4. ใครจะเอาสั่งผ่านผมได้ครับ ร้านอยุ่ใกล้ๆที่ทำงาน

5. หาตังแปบ

6. โช๊คเดิมติดรถมันนิ่มมาก เอาไปอัดให้มันหนึบๆได้มั้ยครับ ลงสะพานมาเด้งดึ๋งๆเลย

ของผมก็ใช้ของเดิม ทำใหม่ใส่สตรัดปรับเกลียวเอาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้