พี่ๆครับ เครื่องb20a ตั้งรอบเครื่องตรงไหนครับ พอดีเครื่องมีปันหา ตอนเช้ารอบ สูงมาก...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย อนุสรณ์ อิ่นคำ, 28 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับ เครื่องb20a ตั้งรอบเครื่องตรงไหนครับ พอดีเครื่องมีปันหา ตอนเช้ารอบ สูงมาก พอเที่ยๆ รอบต่ำมาก

เช้า1500
    เที่ยง 500
    ร้อนจัดๆ 200รอบอ่าครับ

1. บนลิ้นไขควงปากแบนคับ

คือเครื่องเย็นรอบสูงพอเครื่องร้อนรอบต่ำใช่เป่าคับใช้แก๊สหรือเป่า.จูนอากาศไม่น่าจะหายคับ. ของผมb20bวางแอคคอร์ด88อาการนี้เลยแก้ไม่หาย
    สุดท้ายเช็ควาล์วคับวาล์วยันดีขึ้นมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้