ตามหาตัวยกเบาะหน้าฝั่งคนขับ สีน้ำตาลแดง ท่านใดมีทักมาคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย บั๊บเบิ้ล บี, 21 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหาตัวยกเบาะหน้าฝั่งคนขับ สีน้ำตาลแดง ท่านใดมีทักมาคับ

1. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    หายากเลยครับ

2. Youne Kobe

Youne Kobe Guest

0
    0
    0
  3. ผมผสม Eproxy แล้วทาลงไปหนาๆ ยังใช้ได้อยู่
    แต่เคยเห็นในกลุ่ม ใช้เครื่อง 3D Print ชิ้นงานออกมาเลย ใช้ยาวๆ

4. ในกลุ่มเรามีคนทำขายอยู่ครับแต่ผมจำชื่อเฟสไม่ได้

5. Song Kiat

Song Kiat Guest

0
    0
    0
  6. Park Ronnapop ขายของหน่อย

7. Park Ronnapop

Park Ronnapop Guest

0
    0
    0
    ครับผม เดียวผมดูก่อนนะครับ ว่ายังเหลือของ อยู่มั้ย แล้วตอนนี้ผมไม่มีเครื่อง3Dprint แล้วด้วยสิ ครับ 55 แต่น่าจะมีของอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้