รถมีไฟ สตาสเกือบทุกวันแต่วันนี้อยุ่ๆสตาสไม่ติด...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย อิคลาส อินยาส, 17 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    รถมีไฟ สตาสเกือบทุกวันแต่วันนี้อยุ่ๆสตาสไม่ติด มีไฟขึ้นแต่บิดจุญแจแล้วไม่มีเสียงอะไรเลยคับ/ใครรุ้ช่วยตอบหน่อย ผมมึนไปหมดล่ะ5555

1. รุ่นนี้คับ

2. เมนขาดรึป่าวครับ 80am

3. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    ไฟมามาไดสตาทหรือเปล่าครับ

4. จะเอาออกไปให้ช่างดูก้อไม่ใด้ เกียออโต้-ผมเคยเอาไปให้ช่างดูเขาบอกเครื่องดีเครื่องแห้ง

5. หาอะไรเคาะไดรสต้าทดูคับแล้วสต้าทใหม่

6. ขอบใจพี่ทุกคนคับที่แนะนำ เดี๋ยวผมจะลองทำทุกอย่างที่พี่แนะนำคับ/เปนงัยต่อแล้วจะมาเล่าให้ฟังคับสหายแอคคอต

7. ไฟแรงคับอาการนี้สายขั้วแบ้ตหลวมคับผมเคยเป็นสต้าทแล้วไฟหน้าจอหายผมลองเอามือจับสายไฟไปก็สต้าทติดคับเกี่ยวกับสายไฟแน่คับ

8. Kik Jathupat

Kik Jathupat Guest

0
    0
    0
    ลองขยับเกียร์ดูคับ เผื่อแค่เกียร์ไม่ลงล๊อค

9. Mr'Jo Chanawong

Mr'Jo Chanawong Guest

0
    0
    0
    ไดสตารป่าวครับ ลองเคาะไดรสตาดุ

10. แบ็ตหมดครับ

11. Monky D Pap

Monky D Pap Guest

0
    0
    0
    สายไฟที่ไปไดมีไฟชัวรึเปล่า ถ้ามีไป ถอดไดออกมาเทสดูเลยครับเพราะไดอาจเสียก็ได้

12. ลอกเคาะไดร์สต้านยังงครับ

13. ถ้าเคาะไดร์สต้านแล้วเหมือเดิม
    ไห้ลองพวงแบ็ตเลยครับ

14. เหมือนรถผมครับ

15. ตอนเช้าดีๆๆตอนเที่ยงสต้านไม่ติดก็เลยใช้เครื่องสวิตชิงช้าดเลยแล้วก็ติด

16. ปลากดว่าแบ็ตรเสือมสภาพครับ

17. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    ไดสตาร์ท

18. บิดสวิคแล้วไฟหน้าปัดขึ้นรึป่าวครับ. บิดแล้วมีเสียงแบบไหนครับ

19. Non Sniper

Non Sniper Guest

0
    0
    0
    เมนดีเลย์ เสื่อม

20. Bangyala Sman

Bangyala Sman Guest

0
    0
    0
    สตาร์ทติดยังคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้