พี่ๆท่านใดพอจะทราบไหมครับว่า เวลาขับรถเกิน110มันมีเสียงปี๊บๆๆเตือน...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย อนุสรณ์ อิ่นคำ, 15 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆท่านใดพอจะทราบไหมครับว่า เวลาขับรถเกิน110มันมีเสียงปี๊บๆๆเตือน
    ต้องปรับต้องตั้งค่าต้องแก้ตรงไหนครับ

1. Oamrin Songthip

Oamrin Songthip Guest

0
    0
    0
    รถผมก็ดัง ตามด้วยครับ

2. ผมขับยังไม่เคยถึงเหยียบจนเท้าจะทะลุไปห้องเครื่องอยู่ละคับ

3. เรื่องจริงใช่มั๊ยครับ เสียงปิ๊บๆๆ ที่ว่า

4. พลาสติกสีใสๆสีขาวคับเปนตัวเตือนความเร็วอยู่หลังไมล์

5. MooNok PL Kawpa

MooNok PL Kawpa Guest

0
    0
    0
    ผมกดไป140ไม่ดังนะ

6. MooNok PL Kawpa

MooNok PL Kawpa Guest

0
    0
    0
    อ่อรอผู้รู้คับ

7. รถผมเหยียบจนเท้าทะลุรถไม่ร้องซักแอะ!!!

8. Joe Lomon

Joe Lomon Guest

0
    0
    0
    เคยเหยียบร้อยเดียว สักพักควัญขึ้น เลยไม่เคยดังสักที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้