รบกวนขอถามผู้รู้หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย flip, 30 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. flip

flip Guest

0
    0
    0
    รบกวนขอถามผู้รู้หน่อยคับ คือผมอยากจะรู้ว่าmazda323newseden จะวางเครื่องของ toyoyaรหัส 5a-fe ได้ไหมคับ ถ้าไม่ได้ควรวางเครื่องตัวไหนดีคับ
    ขอความกรุณาช่วยตอบด้วยนะคับคือผมอยากรู้จิงๆ ผมขอขอบคุณมากสำหรับผู้ที่ตอบคับ

2. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    อยากจะวางก้สามารถทำได้นะ
    แต่วาง 4A-FE หรือ 7A-FE จะดีกว่าไหม?
    หรือไม่ก็เครื่อง B6 ของเราเองก็ดีนะ

3. flip

flip Guest

0
    0
    0
    ขอบคุนพี่ๆที่ตอบคำถามด้วยคับ

คือผมอยากจะได้ สติกเกอร์คลับอ่ะคับและอยากจะไปมิตติ้งด้วยคับ แต่ผมไม่รู้จักใครเลยผมต้องทำไงดีคับและจะมิตติ้งที่ไหนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้