ไอ้บี...ไอ้หนึ่งLB และไอ้บัง............

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Potato 1.6GT, 30 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    กูไปก่อนนะ.......รีบๆตามมาหละเพื่อนนนนน :D

ปล. 1 เดือนแว้ววค้าบบบ:D

2. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ... แสดงความยินดีด้วยเพื่อน เย้ เย้ เย้

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เอ้า เห็นกันอยู่หลัดๆ ไปซะแล้วววววว
    ไอ้โตมันสร้างทายาท ปาก........แล้ววววว:D:D

ปล. รอก่อนๆ ยังไม่พร้อม เด๋วตามไปแน่นอน

4. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    แอบไปทำ กิ๊บ หรือ กริ๊บ มาแน่ๆ มันไม่น่ามีน้ำยาแล้วมั้ง5555

5. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    อ้าวแต่งงาน บังหน้าไม่ใช่หรอว่ะ

6. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0

เช่นเดียวกัน :)

ยินดีด้วยเว้ย..ไอ้โต เลี้ยงดีๆล่ะมึง เผื่อกูจะยืมตำรามั่ง :D

7. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    หุ หุ .....ลุงก็พูดเกินปายยยย ของแค่นี้ทำเองได้คร้าบบ ผมเอาตังค์ไปแต่งรถดีกว่าม้างง ไม่ใช่ถูกๆนะครับ ทำกิ๊ฟต์เนี่ย

ส่วนเรื่องน้ำยา ผมว่าไปถามไอ้สามคนที่เหลือดีกว่าหว่ะ 5555:D

8. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ดีใจด้วยโว้ย

นุ้ยฝากมาบอกว่า ให้แฟนมึงรีบกินน้ำเยอะ ๆ จะได้มีที่ให้ลูกว่ายน้ำเล่นในท้องนะโว้ย

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ผมขอใช้สิทธิ์พาดพิงครับ

ผมแต่งงานที่หลังยังไม่ถึงปีเลย มีหลังถูกต้องแล้ว
    แต่ท่านแต่งงานมาตั้ง3ปีแล้ว เพิ่งมี แสดงว่า น้ำยาบูดไปหลายรอบแล้ว เพิ่งใช้ได้ใช่ไหมครับ อิอิ:D:D

ปล เด๋วโชว์ ทวิน ใจเย็นๆ อิอิ :D

10. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    เอ๊า ..พึ่งจะเข้ามาดู..ยินดีด้วยเพื่อนเอ้ย..ทยอยกันไป ดีว่ะให้เกิดใกล้กันไม่ห่างกันมาก โตขึ้นมันจะได้เล่นรถด้วยกันเหมือนพวกพ่อมัน 55 รายต่อไปจะเป็นใครหว่า..

11. Potato 1.6GT

898
    5
    0

ผมขอใช้สิทธิ์แก้ต่างครับท่านประธาน เอ๊ย ม่ายได้เว้ย........กูเถียงกะประธานอยู่นี่หว่า...:D

ข้อมูลไม่ถูกต้องครับ .....กระผมแต่งงานมาได้แค่ 2 ปีเอง แถมคุมมาตลอด เพิ่งจะไม่คุมเมื่อ 3 เดือนที่แล้วเองครับท่าน ทางการแพทย์ ถือว่ามีประสิทธิภาพโว้ยยย :mad:

12. LBGT

3,305
    20
    0

คือ ..... ไอ้ คุณเพื่อนโต ครับ

ตอนแรก ไอ้กระผม ก้อรู้สึก ยินดี กะ มึง อยู่พอสมควร

ถึงแม้ว่า การตั้งชื่อกระทู้มึง จะมันส์ในอารมณ์ ไปนิสสสสสสส

แต่ตอนนี้ ชักหมั่นไส้ + หมั่นเขี้ยว แล้วว่ะ เพื่อนเอ๊ยยยย :becky:

13. Potato 1.6GT

898
    5
    0

อย่ากัดกูเลยน้า:D

ตอนแรกก็กะว่าจะอยู่เฉยๆเหมือนกัน แต่ไอ้ลุงดันเปิดมาอ่ะดิ เลยต้องป้องกันตัว แหะ แหะ :D

14. JZGE

855
    57
    0
    ท่านประทวยหัวคานครับ....ผมขอค้านครับ

ถ้ารัดทะมนโต มีน้ำยาจริงก็ขอให้นำหลักฐานมาแสดงในที่ประชุมด้วยครับ

ถ้าใสแจ๋วแสดงว่าไม่มีน้ำยาครับ ถ้าเหนียวหนืดข้นเหมือนนมตราหมีถึงจะเชื่อได้ครับ

ท่านประทวยหัวคานที่เครารก

15. b2fen@GOC

b2fen@GOC New Member Member

163
    3
    0
    กร่า...พ๊ม เห็น ควร ด้วย , ของรัดทะมนโต น่าจะ ควน ด้วย ไม่น่าเชื่อ และไม่เห็นด้วย อย่างยิ่ง

16. Potato 1.6GT

898
    5
    0
    เด๋วรู้กัน อิ อิ ..............

ปล. วันอาทิตย์นี้มีใครไปสนามป่าว.......................

17. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    กูไป...

18. Potato 1.6GT

898
    5
    0
    คือแบบงานกูค่อนข้างยุ่งอ่ะ เขียนแผ่นได้แค่ชุดเดียวเอง (ประมาณ 5 - 6 แผ่นต่อชุด)........ใครได้ไปช่วยก๊อปแจกเพื่อนๆที่อยากได้ต่อด้วยเน้ออ

19. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... มรึงจาไป เหลา โชว์หรือไงเพื่อน...อิอิ

ปล. CD แข่งรถกรูอย่าลืมเอาไปด้วยน่ะ

20. Super Colt

2,980
    11
    0
    อาจจะไม่ได้ไปนะ เพราะจะพาหลานไปเที่ยว ใส่ถุงมือที่ให้ไปด้วย รับรองชนะแน่นอน:D

เครื่องใหม่เพิ่งยกลงเมื่อวานนะ อย่าหลับอีกล่ะ :D

21. Potato 1.6GT

898
    5
    0

555 อดติ๊กเกอร์ GOC :D

22. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... จร้า ...

23. LBGT

3,305
    20
    0
    พรุ่งนี้ อาจจะต้องมาทำงาน

ถ้าพรุ่งนี้ ไม่ทำงานแปลว่า คืนนี้ดึก = พรุ่งนี้ ไปไม่ไหว

โอกาสสะดวกไปแน่นอน :)

มาร์ค กู ส่งใจไปเชียร์ เข้าให้ทะลุ 8 คันไปเลยนะเว้ยยยย :thumb:

24. Super Colt

2,980
    11
    0
    บอกแล้วอย่ามาเห่ากะกู ให้รู้มั้ง ไผเป็นไผ กูไม่คุมแค่เดือนเดียวเอง เห็นผลล่ะ แหม่ ของเขาแรงจิงๆ Super colt เนี่ย :D:D

เหลือแต่ไอ้พวกขับ BM อ่ะนะ :D

25. Potato 1.6GT

898
    5
    0

อย่าให้กูเหลาลงลึกถึงความถี่เลยวะเพื่อน ขี้เกียจเลคเชอร์วิชาสถิติ..............เด๋วจะยาว ฮี่ ฮี่ ฮี่........เอาเป็นว่าได้ Output เหมือนกันก็พอแล้วหละเพื่อนเอ๊ยยย :D

แต่จริงของมึงหว่ะ..........เหลือแต่พวกขับ BM อยู่สองคันจริงๆด้วย :D

.

26. LBGT

3,305
    20
    0

55555+ ขับ BM แล้วมีลูกยากเหรอว้า :D

27. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    เฮ้ย... กูก้อขับบีเอ็ม.....

28. JZGE

855
    57
    0
  29. Potato 1.6GT

898
    5
    0
    เออ ลืมหว่ะ............เจอกันตะละทีเห็นขับแต่ Fino :D

.

30. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    อะไร ใครๆ ไหนๆ พาดพิง งวดหน้าไม่มีหนังหลอดนะเว้ย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้