ช่วยหน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อัด_720, 31 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อัด_720

อัด_720 New Member Member

8
    0
    0
    คือว่าผมโหลดรถซีวิค 96 ข้างหน้ามา 3 นิ้วครึ่ง แล้วมีปัญหาน้ำมันรั่วตรงยางตัวหนอนพวงมาลัยพาวเวอร์อ่ะครับ มีใครเคยเป็นบ้างไหม๊ครับ แล้วแก้จะหายถาวรไหม๊ หรือตรงยกรถขึ้น ผมคิดไม่ออกจริงๆครับ ผมใส่ขอบ 17 ยาง 205-40 ครับ:cry:

2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    โหลดแบบตัดสปริง หรือ โหลดแบบไหนครับ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    มันไม่ติดเหรอครับโหลด 3 นิ้วครึ่ง ผมลงมา 2 นิ้ว ก็ดูเตี้ยเเล้วนะครับ

4. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ซีลแร็คเพาเวอรรั่วคับ เปลี่ยนชุดซ่อมโอกาสหาย 50\50 ส่วนใหญ่ไม่ซ่อม
    หามือสองเชียงกงเปลียนเอาคับ

5. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    อย่างที่ว่าคับ เปลี่ยนชุด ซ่อม สังเกตุ ด้วยว่าเป็นน้ำ มัน เพาเวอร์ ด้วยหรือเปล่า สังเกตุสี อะคับ น่าจะสีแดง เปลี่ยนชุดซ่อม ท่อทาง ตัว ล็อค คับ ไม่เกิน สองพัน ชุดซ่อมประมาณ 500 ผมเคยเป็น สังเกตุ น้ำมัน เพาว์เวอร์เติมเท่าไหร่ เดียวหาย ๆ แต่ระวังอย่าให้แห้งนะคับ งานจะเข้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้