พบที่ไหนทักท่ยกันบ้างนะครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย green_sunday, 18 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green_sunday

green_sunday New Member Member

51
    2
    0
    เอารูปมาโชว์ซะหน่อย

2. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    รถสวยอีกคันแระ

ถ้าจะให้ดีมามิตติ๊งด้วยกันนะครับ จะได้รู้จักกันมากขึ้น

3. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    สมาชิก มาอีก 1 แล้ว แว้วๆ

4. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ลงตัวดีนะครับ

5. aek_shinobu

aek_shinobu New Member Member

35
    1
    0
    แจ่มดีครับ

6. green_sunday

green_sunday New Member Member

51
    2
    0
    ด้วยความยินดีครับยังงัยมิตติ้งที่ไหนบอกด้วยแล้วกันถ้าเป็นไปได้จะไปร่วมด้วยครับ

7. ao_323

1,346
    16
    0
    ว่าแต่ลิ้นหน้า ท่านได้แต่ใดมา วานบอก

ส่วนมิตติ๊งก็ 7 กันยา 13เหรียญ ถ.พระราม 9 ครับ เวลายังไม่ได้แจ้งครับ

8. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    โอ๋ๆๆๆๆ
    กิเลสมาแล้วล่ะซินาย

9. green_sunday

51
    2
    0
    ลิ้นหน้าได้มาจากร้านไฟเบอร์แถวเทพารักษ์มันเป็นของซีวิคตัวปี 96 เอาไปแปลงข้างนิดหน่อยที่ร้านจัดการให้พอดีเป๊ะเลยราคาแพงไปหน่อย 2000 แน่ะแต่มันสวยเลยอดใจไม่อยู่ตอนแรกจะเล่นข้างกับหลังด้วยกลัวเป็นลิเกเลยเล่นแค่นี้พองามครับเรื่องมิติ้งถ้าว่างไม่พลาดแน่ครับอยากรู้จักเพื่อนๆด้วยว่าแต่มีโปรแกรมคร่าวๆยังงัยบ้างแล้วค่าใช้จ่ายครับ

10. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    d jaaaaaaaa

11. ao_323

1,346
    16
    0
    กิเลสมานมีกันทุกคนแหล่ะคับเฮีย

ก็ของเค้าใส่แล้วสวยดีอะคับ น่าสอยมาใส่เผื่อจะได้แหล่มก่าเดิมอิอิ:D:D

12. ao_323

1,346
    16
    0

โปรแกรมของวันมิตติ๊งก็ไม่มีไรมากครับ ก็เป็นการนัดเจอกัน และเปิดตัวเสื้อคลับของเรา

แล้วใครที่อยากได้สติ๊กเกอร์ก็ให้ลงชื่อไว้ แล้วจะตัดไปให้ แล้วก็นั่งทานข้าวกันครับ

ค่าใช้จ่าย ก็จ่ายตามที่สั่งอาหารอะครับ ดูในกระทู้อื่นๆดูครับ มีรายละเอียดอยู่:cool::cool:

13. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    วันนั้นมีแข่งที่BRC อ่ะ ไม่รู้ไปใด้ป่าว

14. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้