ช่วยแนะนำร้านทำท่อแถวบางมด - มหาชัย ให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ตองพี, 15 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตองพี

ตองพี New Member Member

47
    3
    0
    ขอบคุณครับ :D:D:D

2. F22

F22 New Member Member

4
    0
    0
    น้าแอบเฮดเดอร์เทอร์โบ มหาชัย

3. Taye@YF20

Taye@YF20 New Member Privilege

337
    29
    0
    นี่เลยคับ...
    บางมด เรซซิ่ง เลยคับ สุด..ด

4. Winny M3

Winny M3 New Member VIP

710
    8
    0
    บางมด เรซซิ่ง ราคาอาจจะสูงนิดนึง

แต่งานคุณภาพแน่นอน คับ

5. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    บางมดเรซซิ่ง อีกเสียงค่ะ

ส่วน มหาชัย ก้อคงจะเป็น น้าแอบเฮดเดอร์เทอร์โบ

แล้วแต่อะ บ้านอยู่ใกล้ บางมด ก้อไปบางมด หรือบ้านอยู่ใกล้ มหาชัยก้อไปมหาชัย

หรือ อยู่ระหว่างกลาง ก้อเลือกเอา เหอะๆ

แต่สำหรับเรา ถ้าทำท่อ คงเลือก น้าแอบ ถ้าทำเครื่อง เลือก บางมด อิอิ

6. ตองพี

ตองพี New Member Member

47
    3
    0
    ขอบคุณทุกๆความเห็นครับ :D:D:D

7. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    บางมดเรซซิ่ง ครับ

โทรได้ หา น้าสิทธิ์ เวลาโทรไปบอกว่า ใช่น้าสิทธิ์ ที่ชอบหนีเมียหนีลูกไปเที่ยว หรือเปล่า ถ้าตอบว่า ไม่ใช่ นั่นแหละครับ ชัวร์ ไม่ยอมบอกความจริง

เบอร์ครับ 081-657-4209

8. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    บางมด เรซซิ่ง ครับ ตามนั้น

9. peeradon

peeradon New Member Member

63
    0
    0
    ขอเบอร์น้าแอบมหาชัยด้วย

สนใจ

ส่งเบอร์บอกทาง pm นะ ขอบคุณ

10. LIMPYONGWENG

LIMPYONGWENG New Member Member

52
    3
    0
    มีอยู่ร้านนึงเดินท่อ ให้รถวิ่ง circuit อยู่ เห็นเค้าใจเย็นดีนะ
    ไม่รับงานเยอะดีด้วย (ผมชอบมันไม่มั่วดี)
    เคยไปเจอช่างที่ สนามพีระ
    ที่สำคัญคือ ไม่แพงอ่ะ ช่างชื่อ เล่ แต่ผมเรียกเค้า โอเล่
    อยู่ใกล้ๆ ช่อง 3 หนองแขม ใกล้ๆไฟแดง พุทธมณฑลสาย3 ติดๆกับร้านกระจก
    ลองดูละกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้