ขอความรู้เรื่องอินเตอร์ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nismomonster, 5 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    พอดีสนใจจะเปลี่ยนอินเตอร์น่ะครับ(ตอนนี้ใช้เดิมๆของอีโว8)สนใจอยู่หลายรุ่นครับแต่ไม่อยากซื้อมือสองแล้วเอาไปเดินท่อใหม่ครับ อยากได้เป็นชุดคิทเลยมองไปที่ยี่ห้อ greddy ครับแล้วก็กำลังสงสัยอยุ่ว่าระหว่าง
    greddy Spec V กับ Spec LS มันต่างกันยังไงต่างกันตรงไหน ใครเคยใช้หรือทราบข้อมูลช่วยสงเคราะห์ด้วยครับ ขอบคุณสำหรับทุกท่านที่มาให้ข้อมูลครับ:):)

2. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เหลือจิงๆ ของเก่าขอนะ
    รอผู้รูมาตอบ ตูไม่รู้แต่อยากโพส(เมา):D

3. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    ขอด้วยอีกคนได้ป่าวครับ พี่อั๋นไม่ต้องเอาหรอก

4. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    คนอื่นเอาอินเตอร์ไปแล้ว
    กั๊กเอา เทอร์โบละกันนะ จองๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไม่ให้ขอให้อด ญ ไป ปีนึง หุหุ

5. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    แต่ละคนช่วยได้มากมายจิงๆคับ หายสงสัยไปมากเลยทีเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้