ถามเรื่อง NEED FOR SPEED หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย wittayakorn, 6 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    อยากรู้ว่าเพื่อนๆ มีใครเล่น NFS แบบออนไลน์บ้างอะครับ

แล้วเป็นอย่างไรบ้าง

แบบว่าอยากลองเล่นบ้างจัง ยังไม่เคยเล่นออนไลน์

แล้วต้องซื้อแผ่นแท้เท่านั้นหรือเปล่าครับถึงจะสามารถเล่นโหมดออนไลน์ได้

:D :D :D :D :D :D :D :D

2. olelemon99

olelemon99 New Member Member

60
    0
    0
    ช่ายครับ น่าจะเป็นอย่างนั้นนะครับ เพราะต้องลงรีจิส ก่อนนี่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้