เรื่องขอสมัคร รับสติกเกอร์

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 31 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ได้ที่ไหนคร๊าบ อยู่สุวรรณภูมิ คร๊าบ

2. เรื่องสติ้กเกอร์ต้องรอหน่อยครับ เด่วได้เองครับ

3. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ช่ายครับ..........:D:D:D:D

4. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    จำไม่ผิดน่ะคร๊าบ ผมเคยโทรไปหาพี่ชื่ออะไรจำไม่ได้อ่ะคร๊าบ เขาอยู่โซน ศรีนคริน ค่าสมัคร 300
    รวมกลุ่มที่ ปั้มเจ็ท ที่อยู่ตรงแยกร้านเราอาคร๊าบ ไม่เคยไปติ้งเลยอ่ะ อยู่ใกล้หัวหน้าทีมอีกต่างหาก อิ อิ สุวรรณภู-มิ

5. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เท่าที่รู้ไม่เสียค่าสมัครนะครับค่าสติกเกอร์เสียหรือเปล่าไม่รู้ครับ
    เพราะผมก้อยังไม่ได้:D :D
    รอประธานมาตอบดีก่าครับใจเย็นๆอย่าเพิ่งไปสมัคร
    เดี๋ยวเจอของปลอม ติดแล้วกินแหวนลูกสูบนะ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  6. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ใช่เลยครับ

ใจเยงๆ

ผมก้อยังไม่ได้

รอนิดส์นึงงงง!:D:D

7. สงสัยจะผิดคลับแล้วมั้งครับ ที่นี่ไม่เคยมีนะค่าสมัครอ่ะ เน้นมิตรภาพที่ดีก็พอครับ :rolleyes:

8. รอหน่อยนะคับ...เดี๋ยวประท่นจัดให้

9. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    คลับเราไม่เสียค่าอะไรทั้งสิ้นคับยกเว้นค่าสติ๊กเกอร์คับ...เข้ามาคุยทำความรู้จักกันคับ..ที่นี่มี..มิตรภาพที่พร้อมยื่นให้คุณอยู่แล้วคับ..หากคุณมาด้วยใจจริงคับ..ผมกับแมน..ก็อยู่สุวรรณภูมินะคับ..คนพื้นที่เลย..ว่างๆมาทักทายกันได้คับ.. :D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กันยายน 2008
  10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สวัสดีครับ ผมเข้ามาก็ไม่เสียค่าสมัคร นะ

ยินดีที่ได้รู้จัก ผมเก๊า ครับ

11. SURAPHONG

SURAPHONG New Member Member

135
    1
    0
    TRUCKIN' Thailand

TRUCKIN' Thailand

พวกเราชาว ทรั๊คคิ้น ไทยแลนด์ อยู่ปั้มเจ็ท

ที่คุณว่าพอดีเลย ไม่รู้ว่าหมายถึง ทรั๊คคิ้น หรือเปล่านะ

แต่ขอบอกเลยว่า ของทรั๊คคิ้น ไม่เสียค่าดัยๆทั้งสิ้นครับ

ทุกวันศุกร์เจอกันที่ปั้มเจ็ดได้ครับ

หรือถ้ามีปัญหาโทรมาครับ 089-1036-205 DON TK'01

12. มาพูดคุยเเละมีตติ้งกันครับ

13. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    คลับเราไม่เสียค่าสมัครเป็นเงินนะครับ แต่อาจจะต้องเสียสละเวลามาเจอกันนะครับ มิสติ้งแบบพี่น้อง แลกเปลี่ยนประสบการณ์ กันได้ทุกเรื่อง ไม่จำเป็นต้องเรื่องรถนะครับ อบอุ่น ไม่อึดอัด ค่าสมัครไม่เสีย แต่เสียแน่ๆ (ค่าเหล้า)
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก:D:D:D:D:D:D:D

14. hivigo

2,219
    39
    0
    น่าจะเป็น..MINI TRUCK รึป่ะคับ..เพราะ น้องเค้าบอกว่ามีโซนศรีนคริทร์..ด้วย..และเขาก็มิตติ้ง..ที่ป้ม JET เหมือนกัน คับ :D:D:D:D

15. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไหนใครจะค่าสมัคร...

16. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อันนี้ผมไม่รู้คลับไหนนะครับ

แต่ HILUX CLUB ไม่ได้มีค่าสมัครใดใดทั้งสิ้น อยู่กันแบบพี่ๆน้องๆ
    แต่ว่าเคยมา MITTING หรือยังครับ ลองมาดูแล้วจะรู้เอง
    อ่านที่ลายเซนต์ใต้ข้อความแล้วกันครับ

17. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เสียค่าเหล้าพอได้ครับ

18. SURAPHONG

SURAPHONG New Member Member

135
    1
    0
    แอบซุ่ม

นี่คุณ hivigo เมื่อวานไปทำไรแถวๆปากซอย ... สวนหลวง ร.๙

เดียวปล่อยลมยางเลย ! ! !.....5555+

19. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

หมดมากกว่าสติ๊กเกอร์ หลายแผ่นแน่...หุหุ แต่อาจจะได้ความสัมพันธ์ดีทาง..?? เพื่อน..พี่...น้อง กันมาแน่นอนครับ:D

20. hivigo

2,219
    39
    0
    ไปส่ง..สาวๆ..มาคับ..:D:D:D

21. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ผมก็ว่างั้น5555555555สมาชิคใหม่โดนแน่ค่าเหล้า55555555(ล้อเล่นน๊ะครับ)
    แต่เอาจริง5555555555555

22. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เสียแต่ค่าเหล้า กับ+แก้ม......(สาวๆ) แต่จะได้มิตรภาพกลับไปมากมาย

23. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    จัดลาดกระบังไปให้สักครั้งดีมั๊ยป๋า

24. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    ขอบคุณที่ให้ความสนใจคร๊าบ งัยเดียวไปติ้งด้วยคับ แต่รถยังไม่สวยเลยอา ติ้งเมื่อไรแจ้งด้วยน่ะคับ แถวลาดกระบัง ขอแนะนำ ร้าน อัพเกต คร๊าบ แยกสุวรรณภูมิ เมื่อก่อนกลุ่มพี่ผมเคยไปลองรถกันที่ ซอย วัดศรีอาคร๊าบ พวกพี่เคยไปลองกันยังคร๊าบหรือมีที่ดีกว่า อิ อิ อากไปดู ไม่อยากลองรถตัวเองคร๊าบ ผมเรียนอยู่หัวเฉียวงัยเดียวติ้งเมื่อไรเอา หญิงมหาลัยไปฝาก อิ อิ

25. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    สวดสะ....กลัวเลยครับพี่ๆ อิอิ

26. มีหญิงมหาลัยมาฝากด้วยเหยอ อิอิ

27. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ของงี้พี่เลี้ยงน้องซะส่วนใหญ่...เน๊อะ :D:D:D

28. hivigo

2,219
    39
    0
    เอามาเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆ...พี่ชอบ :D:D:D

29. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ลองมามิตติ้งดูซิคับแล้วจะรู้ว่าไฮลักษ์มีไรดีๆเยอะ:D:D:D

30. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ขอด้วยครับอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้