อยากไปมิตติ้งด้วยคับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย flip, 31 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. flip

flip Guest

0
    0
    0
    อยากไปมิตติ้งด้วยคับ แต่ผมไม่รู้จักใครเลย กลัวว่าไปแล้วจะไม่มีคนคุยด้วยคับ และอีกอย่างผมยังไม่เคยไปมิตติ้งที่ไหนเลยคับ แต่ว่าอยากจะไปครั้งนี้ เพราะอยากได้สติกเกอร์คลับคับผม

2. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ได้เลยครับด้วยความยินดี ไม่ต้องกลัวครับว่าจะไม่มีใครคุยด้วย

เพราะว่าคลับเราไม่มีใครเป็นใบ้คร้าบบบ:D:D:D: (ล้อเล่น)

สติกเกอร์จะเตรียมไว้ให้นะครับ

3. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้