ดัดแหนบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 3 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    อยู่บางพลี เส้นกิ่งแก้ว แถวไหนร้านรับดัดบางคร๊าบ ดัด 2 นิ้ว ขอราคาด้วยคร๊าบ

2. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ร้านที่มีเครื่องดัดไฮดรอลิกดัดได้หมดคับถ้าให้ดีดัดร้านรับโหลดหรือร้านซ่อมช่วงล่างดีกว่าคับราคาไม่แพงคับผมดัดข้างละร้อย

3. ยี้ๆๆรถเตี้ยๆ 555+

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    คนเตี้ยได้ รถเตี้ยไม่ได้ใช่ใหมพี่ 5555555555

แนะนำร้านให้ครับ วิ่งจาก ถนนกิ่งแก้วมาอ่อนนุช ถึง 3 แยกอ่อนนุชเลี้ยงขวา
    มาทางลาอกระบังตรงมาจะเจอ แยก 3 ร่มเกล้า ตรงมาลาดกระบัง อีกประมาณ 1 กม. ตรงโค้งซ้ายจะมีร้านตั้ง 0 อยู่อะครับ สุวรรณภูมิยางยนต์
    ราคาไม่แน่ใจ น่าจะประมาณ 800 ++ ลองแวะไปดูครับ
    บอกว่า คุณแมนแนะนำมา เจ้าของร้านชื่อ เล็ก ครับ :D:D:D

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ฮ่า ฮ่า ฮ่า...

6. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    ราคาแบบภูธรก็ประมาณ 500+- นิดหน่อยไม่รวมตั้งศูนย์ครับ เคยได้ยินมาว่า รถจะวิ่งได้นิ่มที่สุดตอนแหนมเป็นเส้นตรง ไม่รู้จริงป่าว

7. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    อ๋อร้านไอ่เล็ก

8. ไปแล้วจะได้ราคาถูกพิเศษอ้ะป่าว รึว่าแพงพิเศษหนอ ฮิฮิฮิ:p

9. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    อิ อิ

ออ ร้านนี้รับทำด้วยหรอคับ เห็นเป็นคนที่ช่างขวัญชัยรู้จัก ลาดกระบัง หลังวัด 1
    ต้องไปอุดหนุนหน่อยแย้ว

10. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ร้านนี้บริการดีครับ ไว้ใจได้ประธานทั้ง 2 ทำที่นี่แหละคับ
    อยากรู้ราคาเหมือนกันจะได้ไปโหลดกะเค้าบ้าง

11. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ของพี่ฮังผมทำให้ขอแสนเดียวพี่

12. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รู้จัก หรือไงพี่ ไปเรียกเขาแบบนั้น

นิสัย...........................

13. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ฮืม เข้ามา Up Up Up ครับ

14. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    แล้วถ้าพี่เบนเค้าอยากยกสูง คิดเท่าไหร่คับ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้