ช่วยเปรียบเยบเรื่องเบาะคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย itkuji, 2 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    อยากทราบคับข้อได้เปรียบเสียเปรียบ........ระหว่างเบาะ Bucket seat ของแท้ กับ ของไทยทำคับ
    แล้วเบาะของ 3 มงกุฏ เป็นไงคับ ช่วยแนะนำด้วยคับ
    :confused::confused::confused:

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    ถ้าหาของแท้สภาพเนี้ยบๆได้ในราคาที่ไม่เดือดร้อนนักก็ใช้ของแท้ดีกว่า
    คุยได้เต็มปาก ของก็อปบางที่ก็เดินตะเข็บไม่เนี้ยบเบี้ยวบ้างแต่ก็ประหยัดได้หน่อย
    ส่วนตัวแล้วเอาของแท้ดีกว่า เอาของ s2000 มาแปลงใส่ก็ได้ราคาไม่แรงมากแถมแท้ต่างหาก

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    3 มงกุฏ ผมว่าดูเนียนสุดเเล้วนะในจำพวกของก็อป ราคาก็เเพงเหมือนกัน ของไทยงานก็พอทนครับ
    เเต่ที่ถามมาผมว่า 3 มงกุฏ น่าจะดีกว่าครับ
    ราคา 3 มงกุฏ 9xxx - 1x,xxx
    ราคา ก็อปงานไทย 5xxx - 6xxx
    ตามชอบเลยครับ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เบาะ S2000 ลื่นตูด สุดๆ เบาะ 3 มงกุฏ น่าใช้สุด ทำให้พวก Vios one make race ด้วยครับ

5. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เบาะ 3 มงกุฎ ร้านอยู่ไหนหรอครับ ขอข้อมูลด้วย

ขอบคุณครับ

PM มาบอกผม หรือ ส่ง link มายิ่งดีครับ ขอบคุณๆ

6. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ทุกวันนี้ของแท้ถ้าสภาพดีๆ ปีกเบาะไม่ขาดก็หายากครับ
    มีก็ราคาแพงหูฉี่ ซื้อไม่ลง

ให้ผมแนะนำ ถ้าใช้ของก้อบ ใส่ของ 3 มงกุดครับ คุณภาพนี่
    ผมว่านับว่าดีเลยทีเดียว เบาะแข็งแรงนั่งสบาย ถ้าเป็นของที่อื่นเช่น
    พวก run style ตัวละ 3-4 พัน ไม่แนะนำครับ เคยรั่งของเพื่อน
    มันไม่สบาย ปวดหลัง เหมือนเบาะมันทำมาไม่ถูกสรีระ

bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  7. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ทางเลือกแรก เล่นของแท้แน่นอน (ราคาแพง)
    ทางเลือกสอง เล่น3มงกุฏ สวยเนียน(ราคาหลังดำธรรมดา 7,500-8,000)
    หลังเคฟล่าก็จะอยู่ที่ 1xxxx ลองโทรไปสอบถามที่ 081-8396617(เชน)

8. itkuji

267
    40
    0
    นอกจากงาน 3 มงกุฏ แล้วงานไทย ยังมีของที่ไหนอีกไหมคับ:teeth::teeth::teeth:

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ยังหันไปเล่นของไทยอีกเหรอครับผมว่าเอาดีไปเลยครับเสียดาย 3 มงกุฏ ไม่ผิดหวังครับจากที่ซื้อมา

10. itkuji

267
    40
    0
    แน่นอนคับ....คง 3 มงกุฏคับ.........เพราะเล่นของแท้ไม่ไหวแน่คับ.......และด้วยนิสัยผมแล้วทามใจยากที่จะเล่นเบาะมือสอง.....ไม่ปลื้มเท่าไรคับ :cool::cool::cool:

11. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    เชียร์ 3 มงกุฎอีกเสียง งานเนียนๆ

bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้