รบกวนอีกแล้วคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย จ.อ.วุฒิเทพ สังข์สิงห์, 8 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับมีใครขาย คิวสเตนเลสซุ้มล้อไมตี้บ้างคับตัวไม่โปงนะคับ....พอดีขาดไปอันหนึ่งนะคับรถโดนชนมานะคับ......ขอบคุนไว้ล่วงหน้านะคับ

1. สงสัยจะหายากหน่อยครับ ถ้าเป็นผม ผมเอาออกหมดเลยดีกว่า แหะๆ

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ลองดูแถว เมืองใหม่รังสิต ครับ มีของแต่งเกือบทั้งซอย
    น่าจะมีขายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้