รบกวนท่านผู้รู้เรื่องการถอด

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย ช่วยผมหน่อย, 5 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คืออยากจะสอบถาม เรือ่งการถอดวิทยุเดิม ติดรถของ honda eg 4D

ว่าถอดยังไงคับ ผมไขน๊อตด้านหลังแล้ว ก็ยังดึงไม่ออก ไม่กล้างัด กลัวคอนโซลแตกครับ

ท่านใดรู้รบกวนทีนะ ขอบคุณมากครับ

1. TOUIES

TOUIES New Member Member

48
    2
    0
    ใช่รุ่นของ panasonic หรือเปล่าครับ ที่หน้ามัน มนๆ...............ถ้าใช้ ที่หน้าเครื่องมันจะมีรูๆ อยู่ ฝั่งล่ะ 2รู ครับ ต้องหาอะไรแข็งๆจิ้มลงไปด้วยครับ............เพื่อปลดสลักที่มันล๊อก กรอบอยู่ ครับ...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้