โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง จากคณะ......STB

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย pop vr4, 4 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ใครที่จะไปรายงานตัวด้วยครับ เหลือเวลาอีก2วันแล้ว
    จะได้แจ้งยอดจำนวนคนที่ไปแน่นนอน
    ให้พี่น้องทางชลบุรีทราบเป็นที่แน่นนอน
    เค้าจะได้เตรียมตัวต้อนรับเราถูก

ใครไปไม่ไปลงชื่ออย่างเป็นทางการอีกทีด้วยครับ

2. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ตอนนี้ที่แน่ ๆ

1. พี่หนุ่ม 2
    2. นิค 2
    3. ป๊อบ 2
    4. เอ็ม 2
    5. เอก เอี๊ยด 2
    6. ทัวร์ 2
    7. อาร์ม 2

และ ที่เหลือ มี ตายุทธ ตา ซู่ ก้อง ป้อ ใครอีกละ ยังงง เดี่ยววันนี้จะตามและสรุปให้นะครับ

ประกาศ ประกาศ นึกว่ามีการ ปฐิวัติ ซะแล้ว 5555555555

3. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    ไปด้วยคร้าบ....
    ออกตัวกันกี่โมงครับ ใช่ 4 โมงเย็นรึป่าว ถ้าไม่ใช่โทรแจ้งด้วยเน้อ
    พอดีติดภารกิจ ถึง บ่าย 3

4. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    เคลื่อนทัพ 16.00 นโดยพร้อมเพียงกัน:peace::peace::peace:

5. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    :cry: ไม่ได้ไปด้วยอ่ะครับ :cry: .......ฝากเที่ยวเผื่อด้วยเน้อ :D:D อย่าลืมซื้อหนมมาฝากกันล่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้