เทคเล็ก / เทคกระเทย เท่าไหร่คับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย เค้าเอง, 3 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามหน่อยว่าตอนนี้ราคา B16A เทคเล็ก กับ B16A เทคกระเทย

ราคาเท่าไหร่คับ ขอราคาทั้งเกีนร์ธรรมดา และ ออโต้ เลยคับ

ปล.อยากรู้ราคาเฉย ๆ คับ

1. ขอขยับหน่อย

2. Labrys

Labrys New Member Member

19
    4
    0
    login สิครับ พี่ๆ เค้าจะได้เข้ามาช่วยตอบ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  3. มันเกี่ยวไรกันคับกับ LOG IN ผมไม่มีล็อกอินคับ
    และผมก็เหนว่าคำถามที่ผมถามไปไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน
    หรือไปใส่ร้ายใคร เพียงแต่ต้องการความรู้เท่านั้น

ถ้าขอความรู้แต่ต้องอะไรขนาดนี้ก็ไม่เปนไรคับ
    ขอบคุณคับ

4. nung_ek

nung_ek New Member Member

116
    10
    0
    ตอบให้ครับ...ราคาเครื่อง B16Aเทคเล็กและเทคกระเทยเกียร์ธรรมดา ราคาอยู่ประมาณ 35000-40000 (ราคานี้ยกแพครับ) ส่วนเกียร์ออโต้นานจะเจอที ราคา ประมาณ 35000 ครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้