กระทู้แจ้งข่าวสาร = แจ้งวัฒนะ club = จ้า.......

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย red shock, 8 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    ประกาศ!!!........แจ้งวัฒนะ club ก่อตั้งเมื่อวันที่ 7/10/49
    รวมตัวพบปะพูดคุยกันทุกๆวันเสาร์ประมาณ3ทุ่ม ที่ปั๊มESSOในเมืองทอง
    MEETING กันเสาร์แรกของทุกเดือน ส่วนสถานที่จะแจ้งให้ทราบกันทีหลัง
    บอร์ดสำหรับ แจ้งวัฒนะ club นั้นกำลังดำเนินการกันอยู่ มีเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบ
    สมาชิก ณ วันที่ 7/10/49 มีจำนวน 43 คน.....ลงชื่อ ต๊อบ สมาชิก แจ้งวัฒนะ club

โปรดฟังอีกครั้ง.............อิอิมะใช่ คปค นะ:D :D

ปล.ใครจะลงชื่อเพิ่มเติมกรุณาลงในกระทู้นี้เลยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ตุลาคม 2006
  2. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    รับทราบคับผม
    โจ๊ก แจ้งวัฒนะ club ลงชื่อมั้ง ^-^

3. red shock

334
    6
    0
    รวดเร็วดีมากครับ

4. red shock

334
    6
    0
    ใครมีอะไรสงสัยหรือเพิ่มเติมอะไรโทรหาผมได้นะครับ 086-375-9051 ต๊อบครับ

5. a@care

a@care New Member Member

22
    1
    0
    เมาคับ:eek:

6. red shock

334
    6
    0
    ไม่เมาได้ไงพี่เต๋า ก็เล่นกระดกซะ...:eek:
    ปล. ใครสะกดคำว่า แจ้งวัฒนะ เป็นภาษาอังกฤษได้ถูกต้องบ้างครับ

7. kai_ds

kai_ds New Member Member

17
    0
    0
    ไก่คับแอบไปเมามาคับ

8. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    :p เมามาด้วยกันคับ :p

9. KotZen

KotZen New Member Member

2
    1
    0
    เมาเหมือนกัลล..
    Chaeng Watthana รึป่าวไม่แน่จัย
    มาววว...นอนต่อดีก่า

10. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    555+ นั่งดูคนเมา เค้าคุยกานค่ะ ตี 1 ก่าๆ กลับบ้าน

ps. หนุกหนานดีค่ะ ^^

ps. Chaengwattana Club ถูกแร้วอ่าค่ะ แบบนี้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ตุลาคม 2006
  11. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    รับทราบคับ:D
    นิว แจ้งวัฒนะ CLUB
    :eek: หนุกหนาน เฮฮา(. . )กว่าที่คิดไว้เยอะคับ
    ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆที่น่ารัก และเพื่อนๆที่เคารพทุกท่านน่ะคับ

12. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    ต๊อบคับ สติ๊กเกอร์แจ้งวัฒนะคลับนี้เอาเป็นภาษาอังกฤษหรือป่าว
    ภาษาไทยก็ดีนะคับ ผมว่า หรือเพื่อนๆคิดกันยังไงดีคับ

13. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    :rolleyes: อืม ม ม ม นั่นสิ ไทยหรืออังกฤษดีคับ

14. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    เกือบเมากลับก่อน...เพื่อนๆพี่น่ารักทุกคนครับ

15. red shock

334
    6
    0
    ขอโหวตดีกว่าครับ หรือว่าเพื่อนๆไปออกแบบมาก็ได้ครับ เอาหลายๆแบบก็ดี แล้วมาโพสให้เพื่อนๆดูกันว่าจะเอาแบบไหน

16. BenZuKa

BenZuKa New Member Member

100
    2
    0
    ผมโหวต ภาษาไทยอ่ะครับ มันน่าจะอ่านง่าย แล้วสั้นด้วย คนอื่นจะได้รู้จักคลับเรา เร็วขึ้น

17. red shock

334
    6
    0
    ใครมีความรู้ทางด้านออกแบบสติกเกอร์ช่วยออกแบบมาหน่อยครับ

18. red shock

334
    6
    0
  19. super_azuji

super_azuji New Member Member

3
    0
    0
    อย่างมาวเลยเมื่อคืนนี้ มารายงานตัวแล้วนะครับ เค นะครับ

20. -=[ ColonelS ]=-

207
    5
    0
    เติมออกเทนไปหยั่งงี้ ม้าเพิ่มเลยอะป่าวพี่เค :D :D

21. red shock

334
    6
    0
    เด๋วมาเมากัต่อวันเสาร์มะคับ

22. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    ตื่นมา แม่บอก ไม่กลับเช้าเลยล่ะ แป่วววววววววว ......

23. new_soi_tait

544
    4
    0
  24. BenZuKa

BenZuKa New Member Member

100
    2
    0
    สวยใช้ได้เลย แต่คำว่าแจ้ง มันสะกดอย่างงี้หรอ

25. red shock

334
    6
    0
    ไม่รู้ดิเค้าบอกมาง่ะ แล้วสะกดไงถึงจะถูกอะ ช่วยด้วยยยยยยยยย

26. new_soi_tait

544
    4
    0
    ออกมาดูที่ป้าย บอกทางบนถนน ใหญ่เลยคับชัวส์ สุด:p

27. red shock

334
    6
    0
    ดีเลยถ้าใครลงทางด่วนแจ้งวัฒนะ กรุณาดูป้ายตอนลง แล้วมาโพสบอกด้วยนะครับ:D

28. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    แบบนี้สวยเปล่าคับ :p ไม่สวยไม่เป็นไร :rolleyes:

29. red shock

334
    6
    0
    ดีคับออกแบบมาเยอะๆ แล้วมาโหวตกัน

30. kupom_style

kupom_style New Member Member

78
    1
    0
    สวยๆกันทั้งนั้น.....

TonRacing ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้