งานแข่งเลดี้ gymkhana สรุปวันใด้แล้วครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย nick_oversize, 25 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    วันที่20กันยาครับ สถานที่ก็ตะวันนา2ครับ

คืองานวันนั้นเนี่ยครับ บรรยากาศในงานก็เป็นแบบกันเองครับ เหมือนไปมิ๊ตติ้ง

แบ่งคราวๆเป็น3รุ่น
    1 ก็ขาดไม่ใด้ รู่น LADY รุ่นนี้ใช้รถอะไรก็ใด้ครับ แต่ขอให้คุณเป็นผู้หญิง(หญิงเที่ยมนี่ถ้าสวยก็ลงใด้ครับ)
    2 รุ่นนี้car club ครับ ไม่จำกัดรถอีกเหมือนกันครับ(เอาไว้ดูวันงานอีกที)แต่จำกัดเแฉพาะมือใหม่เท่านั้นมือเก่าที่เคยแข่งแดร็ค เราก็ให้ลงใด้ แต่ถ้าเจอหน้าเดิมๆตามงานแข่งgym หมดสิทธิ์ รุ่นนี้จะมีclubอื่นมาลงด้วยนะครับ เช่น sunny thailand ae
    3 รุ่นโปรครับพวกหน้าเก่าๆให้มันลงรุ่นนี้แทน

ค่าสมัครแสนถูกครับ200บาทเท่านั้น

ใครจะเล่นbbก็เตรียมปืนมาด้วยครับ สนามที่ตะวันนา2เสร็จแล้วมาดวลกัน
    มีรางวัลทุกรุ่นนะครับ มีถ้วยรางวัลให้ถึงที่5ครับ

2. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    งานดีๆมีอีกแล้วครับพี่น้อง งานนี้พลาดไม่ได้:D:D:D

3. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    งานเริ่มตอนเช้า เลยครับมาเช้าๆจะมีการสอนเทคนิคการขับโดยนักแข่งของhankookก่อนครับ

lady จากclubอื่นๆก็มือใหม่ทั้งนั้นครับ เท่ที่เห็นมีladyมือเก่าอยู่แค่คนเดียว(แต่ยังไม่แก่นะไปดูลีลากันเอง)

มันเป็นทักษะการขับรถครับ ของแบบนี้ถึงสอนยังไงถ้าไม่ลงไปลองไม่มีวันเก่งครับ

ลิงค์ ครับ ----- > http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=523433
    อีกลิ้งค์นึงhttp://rcweb.net/forums/showthread.php?t=524915

4. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    bb gun จัดไป

5. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    คลับนี้ มีสาวๆ ไหมเอ่ย
    แวะมาชวน ไปแข่งจิมคาน่ากัน
    ทั้งที่เป็นสามชิก สาวๆ หรือสมาคมแม่บ้าน
    ลงแข่งรุ่นเลดี้คัพ ในงาน
    Hankook Gymkhana Fun Club
    วันที่ 20 กันยายน นี้ ตะวันนา สแควร์ 2 บางกะปิ
    งานเริ่มตั้งแต่08.00-18.00น.
    มีถ้วยรางวัล พร้อม ประกาศนียบัตรให้ 5 รางวัล
    ค่าสมัคร 300 บาท มีการอบรมการขับ จากทีมแข่ง hankook
    ให้

และ สาวๆที่สนใจ เป็นสมาชิก เลดี้ คลับ กับพวกเรา ก็เข้าไปดู ไปสมัคร
    ได้ที่เวบบอร์ดของพวกเราเลยนะจ๊ะ
    รายละเอียด ตามลิงค์
    ค่ะ

กระทู้ลงชื่อแข่ง ----> http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=528255

กระทู้สมัคร สมาชิก ------>http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=530839

งานนี้ มีหลายรุ่น จ่ะ
    ประกาศ.ประกาศ
    ขอเชิญพี่ๆน้องCar-Clubทุกทุกคลับมาวิ่ง Gymkhana ในงาน
    Hankook Gymkhana Fun Club

มีทั้งหมด 3สนาม
    จัดขึ้นในวันเสาร์ที่ 20 กันยายน 2551 ที่ ตะวันนา สแควร์ 2 บางกะปิ
    งานเริ่มตั้งแต่08.00-18.00น.
    มีการอบรมการ ควบคุมรถยนต์อย่างถูกต้อง จากทีมแข่ง Gymkhana
    ของHankook ในตอนเช้า พร้อมมอบประกาศนียบัตร สามารถ
    เข้าร่วมการฝึกสอนได้

ส่วนการแข่งขันได้แบ่งออกเป็น 3 รุ่น ได้แก่
    รุ่น Lady Club
    -ถ้าเป้นผู้หญิงสามารถลงแข่งได้หมด ไม่แบ่งฝีมือ ไม่แบ่งพิกัดของรถ รถเดิมๆจ่ายกับข้าว โมดิฟาย ซ้อมบ่อย แม่บ้าน แม่หม่าย แม่ทูนหัว ลงวิ่งได้หมด รางวัลมี 5รางวัล
    ค่าสมัคร 300บาท
    รุ่นCar-Club
    -สามารถลงได้ทุกคลับ ใครอยู่สังกัดไหน มีตติ้งปั๊มไหน หน่วยงานใด วัดไหน กุฏิไหน ได้ชื่อว่าเป็นCar-Club ยินดีต้อนรับทุกคลับ ลงแข่งเก็บคะแนนสะสม สมาชิกจากคลับไหน ขับรถดี ทำเวลาดีที่สุด เจอกันแน่นอน สนามสุดท้าย
    ทั้งหมดมี 3สนาม รางวัลมีทั้งหมด 5 รางวัล ค่าสมัคร 300 บาท
    รถยนต์ไม่จำกัด ขนาด น้ำหนัก พิกัด เครื่องยนต์ ไม่แบ่งเพศ ผู้หญิงก็สามารถ ลงแข่งได้
    ปล.นักแข่งที่มีประสบการณ์มาแล้วไม่สามารถลงแข่งในรุ่นนี้ได้ เนื่องจากจะเปิดโอกาสให้ น้องๆพี่ๆมือใหม่ได้ ต่อสู้กันในทักษะการควบรถ
    (พิจารณาจากสนามที่มีวิ่งอยู่ในปัจจุบันนะจร้า)

รุ่นSuper-Pro
    -ขอเรียนเชิญพี่ๆที่มีประสบการณ์ และ นักแข่งทุกท่าน ลงวิ่งในรุ่นนี้นะ รุ่นนี้ไม่จำกัดรถยนต์ พิกัดเครื่องยนต์ ความสามารถ ประสบการณ์ จะขับสี่ ขับสอง ได้หมด มาสนุกสนานกัน
    รางวัลมีทั้งหมด 5 รางวัล ค่าสมัคร 300 บาท
    รถยนต์ไม่จำกัด ขนาด น้ำหนัก พิกัด เครื่องยนต์ ไม่แบ่งเพศ ผู้หญิงก็สามารถ ลงแข่งได้

ทุกรุ่นการแข่งขันมีถ้วย รางวัล รวมถึงของรางวัลมากมาย
    ราคาค่าสมัคร 300บาท
    สนใจติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่
    อ๋อง Hankook
    089-1620202 086-3061267
    [email protected]

6. ao_323

1,346
    16
    0
    คลับนี้ยังหาสาวๆไม่ได้เลยครับ

แต่ถ้ามีสาวๆคนใหนอยากเป็นสมาชิกคลับเราก็ยินดีครับ

งานนี้พวกผมไปกันแน่นอนครับ จะลงแข่งรึป่าว

ยังไม่แน่ใจ แต่กำลังใจมีให้แนนอนคร้าบบบ:D:D:D

7. ao_323

1,346
    16
    0
    งานนี้ก็ใกล้ถึงวันแล้ว ถ้ามีสมาชิกท่านใดว่าง ก็มาร่วมแจมกันได้นะครับ

งานนี้ พี่นิคจัดให้

8. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ใกล้วันแล้วนะครับมีครายไปม่างงงง

9. ao_323

1,346
    16
    0
    จะไปแอบดูสาวครับ

10. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ถูกต้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ปล.เตรียมเมมก่อนว๊ยยยยย

11. ao_323

1,346
    16
    0

ท่านประธาน หู...มาเชียว:D:D:D

12. RollriderS

2,318
    9
    0
    ก็พี่หน่ะสอนมาดี อิอิ

13. ao_323

1,346
    16
    0

อย่าเอาความจริงมาพูดสิ:D:D:D

14. RollriderS

2,318
    9
    0
    เซ็งอ๊ะ

ไม่มีพริ๊ตตี้ฮันคุกเลยยยยย

ปล.แต่สาวแจ๊สส้มก็โอน๊า อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้