อยากเป็นสมาชิกด้วยครับต้องทำยังงัยบ้าง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Killz R10, 8 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Killz R10

Killz R10 New Member Member

6
    0
    0
    อยากเข้าคลับด้วยนะครับ ต้องทำอย่างรัยบ้าง ผมใช้ R10 อยู่ครับ
    0860272064 เน ครับ

2. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับเน...........ก้อไม่มีอารัยมากหรอกครับคลับนี้...เข้ามาคุยกันบ่อยๆ......และก็สวดมนต์ไหว้พระทุกคืน...แค่นั้นเอง....อิอิอิอิ.........อ่ะ..ล้อเล่น....ลงชื่อสมาชิกในกระทู้รายชื่อสมาชิกด้านบนด้วยนะครับ

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ที่นี่อบอุ่น ไม่มีเงื่อนไข คบกันด้วยใจครับ อิอิ :D

4. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0
    Meetingเจอกันคับ.....

5. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่เหมือนกันครับ+++++++ดีใจจังมีคนใช้ R10 เพิ่มอีกคนแล้ว :):):)

6. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    R10 มาอีกเเล้ว

เอ๊ะคันนี้เหมือนว่าเคยเห็นลงขายนี่ครับ....ถ้าจำไม่ผิด

เเล้วนี่เจ้าของเก่า...หรือเจ้าของใหม่เอ่ย

เเต่ยังไงก็ยินดีต้อนรับครับ...อบอุ่น....สบายมีไรถามกานมาได้เลยคร้าบ

7. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ไม่ยากเลยคับ
    ลงชื่อไว้
    แล้วเข้ามาบ่อยๆ
    แค่นี้เองละ

8. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    presea มาอีกแล้ว

primera ช่วงนี้น้อยแฮะ ที่มีอยู่ก็ซ่อมกันเป็นแถว

9. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    แค่เข้ามาในบอร์ดนี้ ก็เป็นสมาชิกแล้วคร๊าบ

อะ อะ งง เป็นสมาชิกโดยมะรู้ตัวเลย 5 5 5

ยินดีต้อนรับนะคร๊าบ

10. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    แค่แอบมาอ่านก็ถือว่าเป็นสมาชิกแล้วช่ายป่ะโอ

11. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    นั่นดิ..P11 ชักเงียบ ๆ จิง ๆ ด้วย เอ่อ..แต่ของผมไม่ได้จอดซ่อมนะครับ..กะลังพยายามแต่งหล่อให้ทัดเทียมสมาชิกอยู่ครับ..นี่ก็พึ่งได้อุปกรณ์เสริมหล่อมาจากคุณพี่ฉะหมาด ๆ ครับ...

12. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ถูกต้ม เฮ้ย ถูกต้องนะคร๊าบ

13. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    ผมก้อสมัครสมาชิกเมื่อวาน พึ่งถอย R10มา สีดำชอบมาก ขอเป็นสมาชิกอิกคนครับคลับ

14. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    R10 สีดำมาเเล้ว...อิอิ

ทามไมเวลานี้ R10 มากานเยอะจัง...พอเราไม่อยู่อ่ะนะ...มากานใหญ่...เหอะๆ

15. sport+

sport+ New Member Member

1
    0
    0
    ขอเข้าร่มเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับผมใช้ R11อยู่ครับเดี่ยวจะเอารูปมาลงครับ แต่เดิมทั้งคนครับ

16. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้