สีขาว

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย supreecha, 8 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supreecha

supreecha New Member Member

100
    1
    0
    อยากทราบว่าทำสีล้อแม็กซ์ขาว type rได้ที่ไหนมีร้านไหนรับทำบ้างครับรบกวนด้วยครับ

2. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
  3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมเคยไปทำที่ ร้านพาเวอร์เเม็ก ครับ เรื่องสีเข้าไปดูในร้านเลยครับมีตัวอย่างเเม็กสีมากมายขาว Type r มีครับเเต่ไม่รู้ว่าเหมือนป่าวนะ

4. supreecha

supreecha New Member Member

100
    1
    0
    ร้านอยู่แถวไหนครับราคาเท่าไหร่ครับ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    จะอยู่เส้นรามอินทราครับจำซอยไม่ได้ ล้อ @ 3-4 ร้อย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้