อินเตอร์รั่วซ่อมได้หรือเปล่าคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย coolnun, 11 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coolnun

coolnun New Member Member

4
    0
    0
    ลักษณะเป็นรอยเหมือนมีดบาดยายประมาณ 1 เซน สามารถซ่อมได้หรือเปล่าคับ
    Trust หลอดใหญ่ หนา 4 นิ้ว
    ไม่มีเงินซื้อของใหม่
    ขอบคุณล่างหน้าทุกๆความเห็นครับ

2. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ซ่อมได้ คับหาร้านที่เชื่อมอลูมิเนียมได้อ่ะให้เค้าแะเชื่อมให้

ถ้าไม่ใหญ่มากก้อน่าจะเชื่อมแผลได้

แต่ถ้าไม่ได้ก้อคงต้องผ่าฝาเชื่อมปิดหัวท้ายหลอดนั้นทิ้งไปคับ

3. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ซ่อมด้ายคับ ร้านท่อเลย

4. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ลองดูครับ อาการแค่นี้ไม่นาจะเป็นเรื่องใหญ่ หาร้านท่อดีๆ ช่วยท่านได้

5. ร้านที่เชื่อมอลูมิเนียมเลยครับ

ไปร้านเดินท่ออาจแพง

6. coolnun

coolnun New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านคับ วันนี้โทรถาม SITT Turbo มาแล้ว แด๋วเอาเข้าไปดูแผลก่อนถ้าไม่ลึกเข้าไปมากก็เชื่อมได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้